Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arsenal ijivue gamba!!

Discussion in 'Sports' started by samirnasri, Apr 24, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Timu ya arsenal imetimia miaka sita (misimu sita) bila kuchukua kikombe chochote. Kwa takriba misimu minne iliyopita timu hiyo imekuwa ikianza na kasi ya ajabu na kuonesha dalili ya kuchukua ubingwa lakini wamekuwa wakichemsha katika mechi za mwishoni kiasi cha kutungiwa jina la utani kuwa arsn ni baskeli ya miti. Sasa ni wakati wa arsenal kujivua gamba ili izaliwe upya na kuanza upya msimu ujao baada ya leo kupoteza rasmi muelekeo.
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naam. Ni kweli kabisa. Kocha ni mzuri tu, ila SERA imeshindwa. Ni lazima kuingia sokoni kama wengine.
     
  3. M

    Mwera JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila usajili wa maana hata miaka 100 hawatachukua kombe,hata kocha ameishiwa mbinu,kunatakiwa mabadiliko makubwa hata kocha wamtimue,hana jipya.
     
  4. I

    Ilonza Senior Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuvunjika kwa pakacha.....,pilipili usiyokula....., maumivu ya kiatu ayajuaye mvaaji, adhabu ya kaburi aijuaye maiti, koti likikubana vua.arsen naona waenderee hivo ivo.
     
  5. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa arsenal ikichukua ubingwa nani tutakuwa tunamtania?
     
  6. b

    babacollins JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kawaulize kwanza waliojivua magamba ni majoka au binadamu na wamepata maumivu gani.Kama ni nyoka dawa yake ni kumuu sio kuvua gamba.Kawaambie wazazi wa kolo ture,fabrigas,song and co.hiyo habari ya kuvua gamba kama hawajakuchoma kisu.!!!
     
  7. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kolo toure mbona alihama arsenal siku nyingi sana.
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Arsenal kama betri linaanza kwa speed kubwa jinsi linavyo2mika ndio linazidi kuisha.
     
Loading...