Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arsenal CHALI at Norwich, oh! poleni wakereketwa...

Discussion in 'Sports' started by mathcom, Oct 20, 2012.

  1. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wapenzi wa Arsenal poleni kwa kichapo cha bao 1-0 sasa jitihada za champions league zimeanza kuwa ngumu!!
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    No doubt yu punk ur such a nut
     
  3. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,456
    Likes Received: 4,658
    Trophy Points: 280
    We unaumwa, au? mijitu mingine mikubwa maumbo tu,
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mpenzi mkubwa wa kandanda (na si mpenzi wa timu), kwa maana hiyo sioni cha ajabu Arsenal kufungwa na Norwich
     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Roho kama ya paka,endelea kujikaza.
     
  6. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Na hii nayo ni siasa? SIO SEHEMU YAKE HII. ACHA UJINGA KAMA WA MAGAMBA CCM.
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,756
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    kumbe ndiyo nyie huwa mnaingia vyumbani mwa mama wakwe zenu tena bila hodi, kisa eti komoni ya mama eliza ilikuwa kali.. tuombe radhi..
     
  8. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matusi ya nini ndugu yangu, wewe una hisa na hiyo arsenal. au umekua kama wale wa Nairobi wanao jitundika!!!
    be wise man, raha ya ushabiki upate upinzani sasa haya ya "punk" yametoka wapi tena eh!!
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    poleni sana, tukiwaambia the blues kubwa kuli Arsenal yenu mnabisha.!
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sio roho ya paka,huu ndo ushabiki,ukiwa glory hunter utahama timu mpaka uchoke.
     
  11. p

    pilau JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....Penye ukweli hapafichiki neno.... kufungwa ni kufungwa ..... Arsenal jana walikuwa kama wachovu fulani..... goli ni la kipa . ..... baadhi ya wachezaji walicheza chini ya kiwango.... walijisahau kama wako kiwanjani....... inauma sana sio matarajio ya wapenzi wengi wa Arsenal.... wanataka kurudia staili ya mwaka jana mnashinda mechi moja mnadraw tatu mnafungwa moja.... sijaipenda hiyo... wanatakiwa kukaza buti ..
     
Loading...