Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ARSENAL BINGWA pamoja na majeruh wake

Discussion in 'Sports' started by MUREFU, Feb 26, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanajamii tena wanaARSENAL na mitimu mingne pinzan.Mkubal mkatae kesho kombe linakwenda kwa ARSENAL WENGER hii ni baada ya miaka mi3 kutokuwa nalo. Na kwaukwel ulio waz anashnda goli 3 kwa 1 kwa maelezo zaid chek mech sa nne kesho usiku. Senkyu senkyu THE GUNNERSSS OYEE...
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    all the best arsenal.......bro si miaka 3 ni miaka 5 kazi tunayo,but naamini 90 perc trophy inakuja emirate mwaka huu!!!!
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    90/120/matuta ndo zitaamua
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pamoja sana ma pipo
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa bahat nzur arsenal ha2na tabia ya ma2ta m2 wangu ndan ya dakika 90 kila ki2kinaeleweka na mshnd nan anajulikana so ndvyo ilivyo kwa arsenal
     
  6. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ile shei Hiya Hiya kutangaza kustaafu tu, ameshaanza kupata warithi! Lol!! All the best ze Gannaz!
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwan hujui kwamba ghara moja huzaa ghara mbili ndo kilichotoke
     
  8. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    you gunners used to call carling cup 'kombe la mbuzi' i wonder how you get so excited now!! I cant wait to see you loosing guys.teh
     
  9. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wameshndwa timu kubwa kubwa ikiwepo na timu unayoipenda na ndo mana unaiita kombe la mbuz kisa umelikosa he,he,he,he,heee... Pole sana the gunnerss wapo juu na uckose kushuhudia leo sa nne sawa kijana
     
Loading...