Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arsenal angalau imeshinda Kombe...

Discussion in 'Sports' started by Pazi, Jun 26, 2012.

  1. P

    Pazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,897
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Arsenal ya Argentina Imeshinda Kombe lao la Kwanza la Ligi Huko Argentina baada kumfunga Belgrano 1-0 katika Kombe la Clausura. Tehtehteh Wacha1 sio Arsenal yako bwana.
     
  2. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wee mzee mbona unanikata moto!!? mimi nilifikiri ni ile ya Wenger! Haya banaa!
     
  3. T

    TUMY JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mashabiki wa Arsenal bwana mna mambo.
     
Loading...