Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arobaini ni sheria au tamaduni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Jun 3, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    wadau mara nyingi nimeona watu wakiadhimisha arobaini ya mtu aliyefariki, je hii ni tamaduni au ni mafundisho ya dini? je jamii nyingine duniania wana utaratibu huu?.
     
Loading...