Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arobaini/matanga ya kamanda regia yawa funzo kwa wanasiasa wa leo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Mar 4, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    WANASIASA na viongozi wa kuchaguliwa wameshauriwa kuwa na mahusiano mazuri na Mungu ili awape mvuto wa kukubalika mbele za watu na kutimiza malengo ya waliowachagua.

    Mwito huo umetolewa na baba mzazi wa aliyekuwa Mbunge Viti Maalumu, Regia Mtema (Chadema), Estelaus Mtema alipokuwa akizungumza na gazeti hili jana mara baada ya misa ya shukrani kufuatia kifo cha Mbunge huyo.

    Misa hiyo ilifanyika nyumbani kwao Ifakara. Regia alifariki papo hapo kwa ajali ya gari Januari 14, mwaka huu eneo la Ruvu, Pwani, baada ya gari lake kupinduka mara kadhaa akikwepa lori.

    Alisema wanasiasa wengi na viongozi wa kijamii wanakosa kukubalika na watu na kubaki kuwa wabinafsi kwa kuwa wanakosa kumtegemea Mungu katika utendaji wao badala yake wanatumia nguvu nyingi za kimwili ikiwamo ushirikina.

    Akitolea mfano wa binti yake Regia, Estelaus alisema: "Sizungumzi hili kwa kuwa alikuwa mwanangu, lakini sisi wenyewe tulishangaa alivyokuwa na mvuto wa pekee kwa watu, alimtegemea Mungu tangu mdogo alikuwa akitembea kwa miguu umbali mrefu bila kujali ulemavu wake kwenda kufundisha vijana wenzake neno la Mungu kabla ya kuingia katika siasa."

    Aliongeza, "alipenda kutumikia watu, amesaidia wengi kwa mfano kuna albino hapa amempangia chumba hapa Ifakara baada ya kukutana naye na kumweleza kuwa yuko katika hatari ya kuuawa, kuna wanawake zaidi ya watatu ambao tumewashuhudia walitekelezwa wao na watoto wao na wanaume zao, Regia amewapangia nyumba.

    Estelaus alisema kati ya fedha ambazo Regia alikuwa akizipata kutokana na ubunge aliweza kuzigawa na kubakia na robo ya fedha, hali ambayo ilifanya watofautiane na pacha wake Remegia kutokana na namna alivyopitiliza kusaidia watu hasa wahitaji.

    Remejia alithibitisha kutofautiana kwao. Awali katika misa, iliyoongozwa na Padri, Ludwick Mdengeri katika mahubiri yake aliitaka familia isivunjike moyo wala kukata tamaa kutokana na tukio hilo, kama walivyoamua kufanya shukrani hiyo waendelee kushukuru Mungu daima.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    RIP Regia
     
  3. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    R.i.p Reggy,tunaendeleza fikra na mapambano yako ktk mkoa wetu wa Morogoro na Tanzania yetu kwa ujumla,tutakukumbuka daima Regia
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Regia upumzike kwa amani.
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,253
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    She was born a leader and a true woman of the people! REST IN PEACE GENDER SENSITIVE.
     
  6. d

    dav22 JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    alazwe mahala pema peponi AMINA
     
  7. y

    yaya JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P the late hon. Regia, a popular leader of her generation.
     
  8. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! nimemkumbuka Regia baada ya kusoma hii post.
    R.I.P kamanda Regia Mtema, tunakupenda kiongozi wetu.
    Hakuna kulala mpaka kinaeleweka.
     
  9. n

    ngwini JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Regia
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    I will always Miss her.....
     
  11. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Will always love you Regia. R. I. P
     
Loading...