Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arnold Schwarzenegger atengana na mkewe wa miaka 25

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EMT, May 10, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
  2. T

    TAITUZA Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaaaah,ameshindwa kumudu mahitaji ya binti mbichiiiii?ndo mana tunashauriwa tusioe wanawake tuliowazidi saaana umri,ameshtuka anachakachuliwa na kina chris brown, neyo n.k.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Duh!! Inaonesha ndoa iliisha siku nyingi walikua tu wanasubiri jamaa amalizi muda wake... Haya tunasubiri kusikia mwanamama kavuna kiasi gani.... Na hio picha hapo juu i hope si ya karibuni na Arnold kachukua a hasty decision .. mbona ka vile he is still longing for the wife....
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mke wake mbona mkubwa tuu. Miaka 55
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Umeniwahi EMT, nia yangu nimuulize mwanamke young kwake ni mpaka miaka mingapi ???
     
  6. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo ndiyo nashindwa kuelewa ndoa maana inakuwaje watu wanaishi miaka 20+ halafu wanakuja kuachana?
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hio statement yao imenishangaza kama sio kunifurahisha wametangaza wameachana halafu still wanasema they are working on the future of their relationship, najiuliza sasa which relationship?? au relationship ya wao na watoto wao
     
  8. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmh!
    haya.
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hii thread imeingiaje kwenye ukumbi huu?
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kibunango kwanini
     
  11. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata sijui lipi lililowashinda kuvumiliana uzeeni ikiwa ujanani waliweza kuvumiliana,
    hakika binadamu hatueleweki.......
    Leo mnaelewana/kusikilizana vzr, lakin kesho hata usuluhishi haM utamki kuuelewa....

    KWANGU MIMI NI BORA KUACHANA UJANANI, LAKINI
    SIPENDI WALA SITAKI KUACHANA UZEENI, NAOMBA USIKU NA MCHANA BORA NISIPENDWE UJANANI LAKINI NIKAPENDWA UZEENI....BORA STRESS ZA UJANANI KULIKO STRESS ZA UZEENI.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    nnunu naona ni kutokana na ukweli kua ulimwengu wetu na wao ni tofauti kabisa... Katika jamii yetu tunaona wame zeeka sasa nini tena wanataka na kwa nini wasivumiliane. Na hali wao wanaona kama hawapendani, life is too short, bora kuachia ngazi na afurahie maisha yake kwa kujirusha na kufanya lolote atakalo... Katika jamii yetu haina logic. Serkali ya mtaa wataingilia, watoto watasimama kidete, wanandugu hawatawaelewa, kanisa litawatishia kwa kuwa ban na marafiki watawawekea vikao weee mpaka mtaingia line msiachane.... Which is good by the way.
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kuwa mvumilivu.. Baada ya mwaka kama si miezi utasikia kapata kimada ukiangalia utakuta ni the ex wife....
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ulitaka iwekwe kwenye celebrate forum or international forum? Nilifikiria vile, but nikaiweka hapa b'se hivi karibu tumekuwa tukijadili mambo haya kiaina. Then, a vivid example came out itself. Mods wanaweza kuhamisha kama sio mahali pale.
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    kabisa kabisa mie nikifikisha 40+ habanduki mtu tena...
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160


    Naona majileta taratibu.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Asha juzi nilikuwa nasoma jamaa fulani LA wame-unite tena na kufunga ndoa wakiwa na miaka 75 mwingine ana 80 baada ya kuwa wameachana miaka sijui kumi iliyopita sounds absurd to me
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Wikipedia nao mambo ni fasta fasta. Wanasema: On May 9, 2011, Schwarzenegger and Shriver announced their separation after 25 years of marriage, with Shriver moving out of the couple's Brentwood.
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwa sababu gani asa...si hakutaki goma limeisha utamu anakupiga chini we unang'ang'ana tu why?? yaani mi uning'ang'ania ndo utashangaaa ntakuwa kutwa nabandua mahouse girl mapka mwenyewe unaondoka kurudi kwenu vikindu
     
Loading...