Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ariel sharon yupo hai?

Discussion in 'International Forum' started by braza makaptula, May 11, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. b

    braza makaptula Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF; Waziri mkuu wa zamani wa Israel Nd. Sharon alipata stroke na kupelekea kuuachia Uwaziri, aliendelea kupata stroke akiwa hospitali na kuwa kwenye Koma kwa muda mrefu, lakini ni miaka mingi sasa imepita hakuna taarifa zinazotolewa kuhusu afya yake au alishaaga dunia?
    naomba mwenye taarifa atujuze
     
  2. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hajafa, bado anapumua kwa mashine. Kwa lugha ya kitaaluma yupo katika hali ya "persistive vegatative state". Amefikisha miaka 84!

     
  3. d

    dav22 JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmh wazungu nao bwana noma
     
  4. b

    braza makaptula Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu
     
  5. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Laana mbaya sana kwani ndio huyu alietoa lugha au aliekua na dhamira ya kuwafuta wa PALESTINA wote bila kujua MUNGU ndie aliewaumba hao aw Palestina sasa amekua akiadhirika kwa miaka mingi..huo ni ushaidi tosha kua Mungu yupo na atatatetea haki za wanyonge,wachache cha msingi wamtambue kua hakuna km yeye
     
  6. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Yupo hai lakini in COMA ni mwaka wa nne au tano sasa....Sijui inawasaidia nini kumweka mtu kama huyu kwenye mashine muda wote huu? Hhahhaha labda wanasubiri siku Yesu akirudi mara ya pili amkute yupo hai na si mfu.
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Makafiri hutamani kuishi milele !
    " Yawaje basi itakapofika roho kwenye koo, na nyinyi wakati huo mnatazama ! Na Sisi tuko karibu zaidi naye kuliko nyinyi. Lau nyinyi ham'mo katika mamlaka yangu, kwanini hamuirudishi hiyo roho, ikiwa nyinyi mnasema kweli ? Qur'an; 56: 83-87.
    Hapo chachaa !????
     
  8. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Je na huyu rais Ahmed Ahmedinejad wa Iran naye atapata laana gani toka kwa MUNGU kwa kuwa toka ameingia madarakani amekuwa akitoa kauli za kufuta taifa la Israel, au MUNGU anaemwamini yeye siye aliyewaumba wayahudi wa Israel???
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Je, amekwisha futa wayahudi wangapi mpaka sasa !? Kumbuka Iran ndio nchi yenye Wayahudi wengi duniani ! Pia kumbuka a.k.a ya Ariel Sharon ni " Bulldozer " kwa kuuwa Wapestina !
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mbona wengi walio kuwa hai kama Khadafi wamesha kwenda kwa Mnyaazi Mungu! Sasa nani kalaaniwa, aliye limwa kwa mtutu au ambaye anaishi? Acheni maskahara. :israel:
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hivi unafikiri hapa duniani kuna mtu anajali Mapalestina? Hao Mapalestina wamekuwa wakichapwa Bakora na Myahudi kila mwaka, wapi umoja wa Arabu? Huoni wanakumbuka kipigo cha Six day War. Kamwe hawata sahau mpaka kihama.

    Mungu ibariki Israel wa endelee kuwapa kibano Palestina.
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Najuwa unajipendekeza kwao kwakuwa Mungu wako wao wanamwita 'Mjomba' !
     
  13. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    M'Mungu anasema 'roho yake iko kooni' ! Irudisheni sasa kama nyinyi ni wajuaji !
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,099
    Likes Received: 9,805
    Trophy Points: 280
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Israel ni taifa teule la Mungu Yehova Yire, amini usiamini, ila, hakuna atakaeweza kulifuta kwenye uso wa dunia taifa la Israel. Kuilaani Israel ni kujiombea laana, na kuibariki Israel ni kujihakikishia baraka.
     
  16. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndo maana nimekwambia Mungu wako, wao wanamwita Mjomba, wengine Kaka, wengine Binamu !
    Sasa Mungu aliamua kukateuwa kataifa kamoja tuu, halafu mengine akayaacha hayana Mwenyewe ! Yapo yapo tuu ! Sasa sie huku tunaripoti kwa nani !?
    Halafu hawa walimpiga na kumuua Mungu (imagine !) tena Mungu huyo huyo kawateuwa !!
    Aaaaaaah ! Acheni sarakasi bana !
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    roho ikiwa kooni utaiona?utafahm vipi?mambo ya kupewa vitu usivyojua mapangoni na mashetani usilete hapa

    NAZANI HUYO DOGO ALIYEZUNGUMZA HAJUI MAMBO-SIJUI KAMA AHMEDNEJAD NA AYATOLLAH HATA ANAWAFAHAMUM AU ASHAWAHI KUWASIKIA
    ASKarikanzu kaeleza juu hapo-hio hali inajulikana pia kama permanent negative state,coz hawez kurudi kwenye normal state-labda miracle itokee-ila kuna part za mwili wake zikisaidiwa na mashines zipo active
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ni nani aliyekwambia IRAN ndo yenye wayahud wengi duniani?unataka kuleta "hadith"unazofundishwa hapa?
    tafuta sehem nyingine ya kudanganya si hapa-soma hapa
    Jews statistics - countries compared - NationMaster
    Jewish population - Wikipedia, the free encyclopedia

    HIZO HADITH ZAKO MKAFUNDISHANE HUKOHUKO
     
  19. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #19
    May 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndo 'roho' iko kooni hapo ! Hairudi wala haitoki ! Allah SW anakuchallenge kuwa fanya 'mambo' anyanyuke kama wewe unajuwa kweli ! Rudia tena: "Quran;56 :83-87.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KWELI Mzee huyu alikuwa akitekeleza matakwa ya Israel vizuri lakini mwishoni akapagawa na roho ya kuasi kanuni za taifa takatifu kwani alikuwa na plan ya kutoa uhuru kamili kwa wapalestina ndipo Mungu akamute.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...