Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ari mpya, kasi mpya na nguvu mpya zilikuwa kwa ajili ya ufisadi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Radio Producer, Feb 5, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    1.Jaman msaada wenu Rais wetu wakati anaingia madarakani aliahidi kasi mpya, nguvu mpya na ari mpya kwenye nini?

    A. UFISADI?
    B. UFKUSA?
    C. MAENDELEO? ( ) Explainations will incerease marks.
    D. MIGOMO?
    E. MIGOGORO?
    F: ALL ABOVE EXCEPT C.

    2. Hivi Tanzania ya CCM inaelekea wapi?
    (Jadili kwa kuzingatia haya: vita, adabu, ufisadi, maendeleo)

    3. Hivi mabango yaliyowekwa wakati wa uchaguzi nchi nzima yalitumia gharama kiasi gani? na unaonaje kama wangepewa msaada maskini vijijini ambako sasa wanalala njaa ile kiukweli kabisa na mvua ndo hivo tena unafikri wataumalizaje mwaka huu? (Discuss)

    4. Hivi Jk akifunguliwa mashitaka ya hujuma ya Ufisadi baada ya kuondoka madarakani atapona? (Explain)

    Radio Producer ndani ya JF kipindi cha leo!
     
  2. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :sick:
     
Loading...