Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ari anayotakiwa kuwa nayo kocha wa timu

Discussion in 'Sports' started by Kichankuli, Jan 4, 2010.

  1. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Wana JF hebu someni nukuu ya sehemu ya ari ya Kocha wa Timu ya Taifa ya Ivory Coast;

    Alisema,"Tumefikia katika hoteli ya Kilimanjaro Kempinski na tunahisi tumeishafika juu ya mlima Kilimanjaro, tukirudi na kombe tutapanda nalo katika mlima huu mrefu barani Afrika na lazima nirudi na kombe kwa sababu Rais Laurent Gbagbo wa Ivory Coast amenitaka nirudi na kombe"


    Maximo hana ari ya aina hii, sasa sijui JK huwa hampi majukumu kama alivyofanya Gbagbo!
     
Loading...