Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arekodi Video Za Binti Yake Akifanya Mapenzi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, May 22, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280


    [​IMG]
    Bobbie Jo Geveshausen Friday, May 21, 2010 2:44 AM
    Mama wa nchini Marekani ambaye alirekodi VIDEO za binti yake mwenye umri wa miaka 16 akiingiliwa kinguvu na mpenzi wake ametupwa jela miaka 58 jela. Bobbie Jo Geveshausen mwenye umri wa miaka 43 alipenda kurekodi video wakati mpenzi wake Edward D. Shockey alipokuwa akifanya mapenzi na binti yake mwenye umri wa miaka 16 na wakati mwingine alijiunga nao.

    Kutokana na tabia yake hiyo, Bobbie atatupwa jela miaka 58 kwa kushiriki kwenye kitendo cha kuingiliwa kinguvu kwa binti yake huku yeye mwenyewe akiwa ndio mchukuaji wa video.

    "Ni vigumu kuamini kuwa mama mzazi anafurahia binti yake kubakwa huku akirekodi video", alisema mwendesha mashtaka wa kitongoji cha Platte, Eric Zahnd kabla ya jaji kutoa hukumu jana.

    Video za kuingiliwa kinguvu kwa binti yake Bobbie ziligundulika baada ya Edward kumpa kimakosa mpenzi wa binti huyo DVD ambazo zilitakiwa ziwe ni za muziki.

    Badala yake DVD hizo zilimuonyesha Edward akimuingilia kinguvu binti huyo ambaye katika baadhi ya matukio ya DVD hizo alionekana wazi kuwa ni mjamzito.

    Katika DVD hizo mama yake alionekana pia akishiriki katika baadhi ya matukio ya kuingiliwa kwa binti yake.

    DVD hizo zilipelekwa polisi ambapo Edward na Bobbie walitiwa mbaroni muda mfupi baadae.

    Wakati Edward alihukumiwa kwenda jela miaka 25, Bobbie alihukumiwa kwenda jela miaka 58 baada ya kukiri makosa matano ya kumuingiza binti yake mwenye umri mdogo kwenye masuala ya ngono na makosa mawili ya kulawitiwa kwa binti yake .

    NIFAHAMISHE Tanzania news portal .: Habari za Tanzania :.
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :angry:
    mtu anawezamfanyia binti yake wa kumzaa mambo kam haya!
     
  3. P

    Percival JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,175
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Stone them to death !!


    Passage Leviticus 20:10:

    And the man that committeth adultery with another man's wife, even he that committeth adultery with his neighbour's wife, the adulterer and the adulteress shall surely be put to death.


    Passage Deuteronomy 5:18:

    Neither shalt thou commit adultery.
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyu mama ana pepo mbaya sana.
     
  5. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Very very disturbing story... I cant imagine the world has gone mad..I cant believe these things actually happens in real life? has any one watched Precious ? the movie about illiterate, 16-year-old ) lives in the ghetto with her dysfunctional and abusive mother. She has been impregnated twice by her father, and suffers long term physical, sexual, and mental abuse from her unemployed mother....
     
  6. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #6
    May 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!!!
    Kweli dunia imeisha...
     
  7. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 367
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Mungu Wangu
     
  8. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mama wa kambo huyo !!! it's bad bad !!
     
  9. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Is she really mentally fit????!!!! I doubt that
     
  10. a

    arbab02 New Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello!!!!!!!
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umefurahi?
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni ukatili uliopitiza na roho hizi sijui wanazitoa wapi jamani?
     
  13. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    american wanyama ndio mana osama bin laden aliwafuza vizuri madili mema
     
  14. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This lady must been high on something
     
  15. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Lakini jamani twende mbele na kurudi nyuma, kuna dini ambayo kiongozi wao alifanya tukio la kufanana na hilo, naomba niweke wazi ili nalo mchangie. Mtume Mohamad (S.A.W) aliozeshewa kitoto cha kike chenye umri wa miaka 6 kiitwacho AYSHA na alikiingilia kikiwa na umri wa miaka 9 bila huruma. USHAHIDI Kitabu cha historia ya Nabii Mohamad kilichoandikwa na ABDALLAH RIDAY wa Ansaar Muslim Youth Organisation Mombasa Kenya uk 158 paragr 2. Naomba tujadili na hili kwa mtazamo huo huo, vile vile hii thread naona kama si mahali pake kweli ni utani huu au mleta mada amekosea.
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani hapo hata kumsingizia shetani hawezi kuthubutu maana ni ukatili uliopitiliza hata shetani mwenyewe hawezi fanya kitu kama hicho
     
  17. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hata bongo wapo wazazi wanaowafanyia watoto wao mabaya kushinda hayo?
     
  18. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siku hizi hatari, this week apa apa bongo kuna kiongozi wa ccm alikuwa anakula yai lake mwenyewe..
     
  19. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mnh hii balaa
     
  20. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wamama wa kizungu wana stimu kali!
     
Loading...