Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Are zombie (zombi) there?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Paul Kijoka, Jun 23, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mask_Zombie_rot.jpg zombi.jpg Zombi_Lady_by_antsforce.jpg

    Ni kweli kuwa hawa ni watu au ni imaginations?
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa jibu kamili na sahihi inabidi tu kwanza uende - Gamboshi, Ikingulyabashashi na Sumbawanga!!
     
  3. PongLenis

    PongLenis JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa kiswahili si ndio MISUKULE!!? Mkuu hii issue ipo..!
     
  4. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,046
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    hawa zombe wanakunywa damu za binadamu na wanaogopa mwanga wa jua, jee wakikosa damu ya binadamu watakufa? maana tayari niwafu
     
  5. PongLenis

    PongLenis JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    HAHA... HAO NI VAMPIRES ..... sio ZoMbie
     
  6. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sikujua kama ni wafu! Basi sitaki kuwaona tena
     
  7. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni computer work. Mtu akifa haweeeezi kufanya lolote. Japo kwa upande wa imani fulani wanaamini mtu akifa roho yake inaendelea kuwa hai. Kwa upande wa wangu, najua kwamba binadamu ni combination ya mwili na pumzi ya uhai. Viki seperate hakuna kinachoweza kuwepo independently.
     
Loading...