Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Are you using the cyber cafe's??read this very careful!!Take care!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KakaKiiza, May 8, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    cyber.jpg
    If you visit a cyber cafe and find find any black pin attached to the CPU as shown in the picture, do not use that system. This pin is actually a connection which saves all your data you enter in the system. It is a hardware keylogger, very powerful, it records each and every action on your system.
    It is a risk to your privacy over the net, at risk are passwords, banking, or any other data you enter.
    Please *SHARE* this information among your friends and secure them too.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ni ngumu sana hili ukizingatia hizo input device zinakuwa behind alafu kibongo bongo ukileta udadisi kama huo huchelewi kuitwa mwizi
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hiyo dawa yake ni 2 factor authentication. Kama kwenye Gmail yangu nimeset 2 factor authentication ukitaka kulog in inabidi uandike password na kisha uandike namba ambayo inatengenezwa na Google Authenticator App kwenye simu yangu ya Android, hivyo hata ukinasa password yangu haitakusaidia maana hauwezi kuipata namba ya authenticator bila kushika simu yangu at the same time.

    [​IMG]

    Pia unaweza kuishinda keylogger kwa kukopy na kupaste password yako badala ya kuiandika kwa keyboard.
     
  4. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Case yako inafanana na yangu ya Barclays bank. Ninatumia internet banking katika Barclays. Uki log in kwa username na password unatumiwa authentication code kwenye simu. Ukiingiza code ndio unaweza kutembelea akaunti yako. Yaani mtu ili aingie kwenye akaunti yako lazima awe na vitu 3: username, password, at least, na line yako ya simu.
     
  5. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Hii ni kweli. Na hasa kama wamefix vitu kama hivyo wataweka CPU katika mkao ambao ili uchunguze lazima u draw attension ya wengine.
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa hapa Bongo, tuna haja ya kuwa na wasiwasi kweli? Naona kama imekaa kimagharibi huko au Asia.
     
  7. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wazungu bwana
     
  8. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    utandawazi kaka huu, unasafiri kutoka huko ukuitako wewe magharibi within seconds or few mouse clicks. na hata kama hakuweka hardware keyloger software keylogers ndio hatari zaidi maana huwa huna habari nayo....
     
Loading...