Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Are You Single?" "No, I'm Plural." "No, I mean, are you free this friday?" "No, I"m expensive

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Feb 21, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndoa ni umoja wawageni wawili wasiofahamiana vema.kila mmoja ni kama msitu wenye vitu vyakugunduliwa polepole.ugeni huo ni chanzo cha matatizo mengi kwenye ndoa.
    wengi hugunduatofauti zao baada ya kufunga ndoa.
    baada ya ndoakila mmoja hushangaa kuwa anatofautiana na mwenzake. Kwa mfano,
    1-mmoja amezoeakwenda kitandani saa tatu kumbe kwa mwenzake ndo muda muafaka wa kuzungumza nampenzi na kufanya mapenzi
    2-mwingine amezoeakulala mapema saa moja au mbili amelala fofofo .lakini huamka saa kumi alfajirihuo ndo muda wake muafaka wa mazungumzo na mapenzi
    3-mwingine akiwamgonjwa hukaa kimya,hajielezi wala kutafuta faraja kwa mtu,mwingine daah hudekana kueleza hali yake kwa kireeeefu ili atunzwe kama kifaranga cha siku moja
    4-kawaida ya mmoja nikuvaa nguo za ndani wk nzima bila kubadilisha ,mwingine hubadili kila siku
    5-mmoja hujifutia taulo wk nzima wakati mwenzakehajifutii taulo wiki mbili
    6-mwingine hupendakula ugali usiku mwingine akila ugali usiku huota anakimbizwa na simba .
    hii ni mifanomichache members ,baadhi ya mambo huweza kufurahiana ,lakini tofauti zinginehuleta maudhi na kero.
    nini kifanyike iliwageni hawa waweze kuishi vizuri?
    goodmoning friends
    love u all
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tafsiri sahihi ya upendo ni,kumkubali mtu bila masharti,yaani pamoja na tabia zake bila kukereka nazo!Nani anaweza hii?
     
  3. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Fupisha yani hujui ukitaka kumficha mwafrica weka ujumbe kwenye vitabu
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona mambo ya kitchen pat haya....ngoja nikusabahi tu Smile!
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    huo ni udhaifu wako mkuu.
    Kwa siku mimi lazima nisome makala 5 ndefu kabisa na nizitafakari na kuzielewa.
    Nikiwa shule tunasema mtu wa kitabu kimoja ni mtu wa idea moja na iyo idea inaweza kuwa wrong
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmh ndo ivo? Wewe ni mgeni wa nani?
     
  7. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mambo mazuri hayo .....nimependa mtu wa kitabu kimoja ni mtu wa idea moja
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Duh, wakonsentreti kwenye uumbaji.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Inawezekana, ikiwa upendo wa dhati
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    habari zenu ndugu
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    uumbaji gani tena k
     
  12. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ya mapenzi waachie wapenzi!
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wamaanisha nini mamii
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hapo namba 4 huwa ni mgogoro mkubwa. Cha msingi nikubali mwenzio jinsi alivyo au nikujitahidi kumrekebisha kama unakereka
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    nanndio maana hata mimi nimependa na kumubali mama Ngina pamoja na kunizalia watoto watundu na wanoko lakini mie nimo tu..............!
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo lazima itabidi mmoja wa wageni hao awe mpole na kumfuata mwenzake vinginevyo vita nje nje kati ya wageni hao..
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unadhani ni rahisi kuishi kwa kumfuata mtu?
     
Loading...