Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Are You Receiving Harassing Phone Calls? - Find Out Who is Calling

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by CalvinPower, Dec 16, 2010.

  1. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Are You Receiving Harassing Phone Calls? - Find Out Who is Calling
    Mimi nina simu ya voda halafu nikakuta number ya simu inanisumbua sana na ni ya mtandao wa vodacom lakini sijui ni nani kapiga au anaenisumbua na hiyo number. ok its verry simple.
    Mfano number hii inakusumbua +25575444443 basi tuma hela kwa njia ya mpesa kwenye hiyo number. hakikisha unatuma hela ambayo imezidi salio lililoko kwenye account yako ili usiliwe hela yako. na utapata ujumbe kutoka vodacomm wenye kusomeka hivi: Sorry, you do not have enough money in your M-Pesa account to send tsh 10000000 to Andrew Mwakipesile Your M-Pesa ballance is Tsh9,345.
    usitume kiwangoa ambacho unacho maana kitakwenda. Tuma hela iliyozini account yako ya M-Pesa.

    sometime matapeli watakupigia wakitaka kukutapeli. kama amesajiliwa utamjua Jina na kama ukiona jina halitokei ujue huyo kanunua number mpya na ni tapeli.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Sasa mpwa kama yuko mtandao mwingine nifanyeje maana natamani kweli niwakamate hawa wajinga wanaonisumbuaga
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Sasa mpwa kama yuko mtandao mwingine nifanyeje maana natamani kweli niwakamate hawa wajinga wanaonisumbuaga
     
  4. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    soon wata link na mitandao yote.
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    This is good, kumbe tayari nimeshamkamata msumbuaji wangu.....
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ataukitaka kujua salio lako la m-pesa uwa wanakata pesa ukitaka usikatwe fanya the same fanya kama unamtumia m2 pesa alafu watakujulisha balance free hapo inakuwa
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimeshamkamata mgoni wangu duh!
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Na ukitaka kumfahamu mtu aliye tumia line ya airtel unaweza kunitumia namba yake via pm naichakachua fasta.ipo hivi unaandika check 0682***** then unasendi kwenda 105. Hii ni baadhi ya line ndo zinaweza kuchakachua.plz usianike namba ya mtu hapa uwanjani.naomba ui pm kwangu.
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    dr.hapo hapo shikilia.inamaana hivi sasa nikicheki balansi via huo mtiriri hawanikati? Teh!teh! Teh! Teh! Hapo sawa kabisa fulu ku injoi.
     
  10. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    KWA AIRTEL/ZAIN NITUMIE NAMBA nipm
     
  11. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wewe weka hiyo formula hapa jukwaani acha uchoyo wa makamba.
     
  12. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sure anika formula hapa!!!
     
  13. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    anika formula tujue mechanism
     
  14. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    fomla unaandika CHECK 0788......... Unatuma kwenda 105 ila mpaka uwena line za rangi ya blue kama yangu.
     
  15. moulaa

    moulaa Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaaa!!!!! Raha sana,,, kumbe simple hvyo,, nimemkamata mtu..... afu kash2ka ananiulza "umenijuaje???"
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    I will never divorce my husband JF.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    line ya blue ndio za tigo au?
    Kuna lijitu linanisumbua hadi mtoto wa watu nakonda kwa ajili yake.
     
  18. L

    Leney JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    me too... so in love, I'm glad I found him(JF)
     
  19. D

    Derimto JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Neither do i! I love zis uwanja
     
  20. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #20
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Itabidigi uwapigiage na namba nyingine ili uwajuage
     
Loading...