Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ARE YOU MR. MUSHOBOZl?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bujibuji, Apr 1, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,453
    Trophy Points: 280
    ENZI ZILE ZA UBAGUZI MKALI WA RANGI DUNIANI KOTE,
    BWANA MUSHOBOZl ALIBAHATIKA KWENDA UINGEREZA KWA MASOMO YA DIPLOMA YA SHERIA.
    KUTOKANA NA JAMII YA WATU WEUSI KUBAGULIWA NA KUTENGWA SANA, ILIKUWA NADRA KWELIKWELI KWA MTU MWEUSI KUWA NA BIBI MZUNGU.
    BAHATI ILIMWANGUKIA NDUGU YETU MUSHOBOZI.
    AKAOPOA CHOMBO CHA KITASHA, LAKINI MBAYA ZAIDI NIKWAMBA SIKU WAMEENDA KULIMEGA TUNDA LA MARAHA NA HABUBA ALIKUWA AMEBAKIZA MASAA MACHACHE ARUDI NYUMBANI TANGANYIKA.
    BWANA MUSHOBOZI AKAMPIGA KATERERO MZUNGU, MZUNGU AKADATA NA KUZUZUKA NA KUCHIZIKA KICHIZI, MISHIPA IKAMTOKA,
    MISULI IKAMKAKAMAAA MWILI MZIMA,
    MAJI YAKARUKA KWENDA JUU UTADHANI FOUNTAIN YA KWENYE BUSTANI.
    MZINGU IKAWA MARA YAKE YA KWANZA KUPIGA BAO, AKABAKI ANASTAAJABU YA FIRAUNI BAAADA YA KUWA AMEYAZOEA YA MUSA.
    BAADA YA UCHOVU MWINGI WA TENDO HUSIKA , MZUNGU AJARUDI KWAKE NA MUSHOBOZI AKAENDELEA NA MIPANGO YAKE YA KURUDI NYUMBANI.
    AKIWA UWANJA WA NDEGE BWANA MUSHOBOZI AKAONA HERI AMPIGIE BIBIE WA KIZUNGU NA KUMUAGA.
    MUSHOBOZI AKAENDA KWENYE CALL BOX, AKADUMBUKIZA SARAFU NA KUNYONGA NAMBARI ZA SIMU YA NYUMBANI KWA MZUNGU.
    MZUNGU AKAPOKEA NA KUITAMBUA LAFUDHI YA KIHAYA YA MUSHOBOZI. MUSHOBOZI AKAMUAGA NA KUMWAMBIA BADO NUSU SAA NDEGE IONDOKE NA HATORUDI TENA UINGEREZA.
    MZUNGU AKAWA KAMA ALIYEPAGAWA NA MAPEPO, AKAANZA KUTIMUA MBIO KUELEKEA UWANJA WA NDEGE, KILA MTU MWEUSI ALIYEKUWA AKIKUTANA NAYE AKAWA ANAMUULIZA "R U MR. MUSHOBOZI?" AKIENDA BAADA YA UMBALI MFUPI ANAULIZA TENA, YAANI KILA MTU MWEUSI SIKU HIYO ALIULIZWA KAMA YEYE NDIYE MR. MUSHOBOZI.


    SIMULIZI HILI NI LA KUBUNI NA WALA HALINA UKWELI WOWOTE NA WALA HALINA UHUSIANO NA MUSHOBOZI YEYOTE.

    SIMULIZI HILI LINATUFUNDISHA TUSIACHE ASILI ZETU KWENYE KILA TULIFANYALO.
    MR. MUSHOBOZI ALIMGEUZA BINTI WA KIZUNGU MTUMWA, KWA JINSI ALIVYO HANGAIKA KUMTAMFUTA SUKARI GURU MUSHOBOZI.

    KATERERO OYEEE!!!!!

    NAWATAKIENI MAPUMZIKO MEMA.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hhaha haa haaaaaaaaa.
    Mr mushobozi kaniacha hoi kweli kweli.
    Katerero kweli ni noma.
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mpwa umeandika herufi kubwa zote utadhani ndio unajifunza kuandika?
    Hapa nimeiweka kwa herufi ndogo ili ivutie kidogo.

    Enzi zile za ubaguzi mkali wa rangi duniani kote,
    bwana mushobozl alibahatika kwenda uingereza kwa masomo ya diploma ya sheria.
    Kutokana na jamii ya watu weusi kubaguliwa na kutengwa sana, ilikuwa nadra kwelikweli kwa mtu mweusi kuwa na bibi mzungu.
    Bahati ilimwangukia ndugu yetu mushobozi.
    Akaopoa chombo cha kitasha, lakini mbaya zaidi nikwamba siku wameenda kulimega tunda la maraha na habuba alikuwa amebakiza masaa machache arudi nyumbani tanganyika.
    Bwana mushobozi akampiga katerero mzungu, mzungu akadata na kuzuzuka na kuchizika kichizi, mishipa ikamtoka,
    misuli ikamkakamaaa mwili mzima,
    maji yakaruka kwenda juu utadhani fountain ya kwenye bustani.
    Mzingu ikawa mara yake ya kwanza kupiga bao, akabaki anastaajabu ya firauni baaada ya kuwa ameyazoea ya musa.
    Baada ya uchovu mwingi wa tendo husika , mzungu ajarudi kwake na mushobozi akaendelea na mipango yake ya kurudi nyumbani.
    Akiwa uwanja wa ndege bwana mushobozi akaona heri ampigie bibie wa kizungu na kumuaga.
    Mushobozi akaenda kwenye call box, akadumbukiza sarafu na kunyonga nambari za simu ya nyumbani kwa mzungu.
    Mzungu akapokea na kuitambua lafudhi ya kihaya ya mushobozi. Mushobozi akamuaga na kumwambia bado nusu saa ndege iondoke na hatorudi tena uingereza.
    Mzungu akawa kama aliyepagawa na mapepo, akaanza kutimua mbio kuelekea uwanja wa ndege, kila mtu mweusi aliyekuwa akikutana naye akawa anamuuliza "r u mr. Mushobozi?" akienda baada ya umbali mfupi anauliza tena, yaani kila mtu mweusi siku hiyo aliulizwa kama yeye ndiye mr. Mushobozi.


    Simulizi hili ni la kubuni na wala halina ukweli wowote na wala halina uhusiano na mushobozi yeyote.

    Simulizi hili linatufundisha tusiache asili zetu kwenye kila tulifanyalo.
    Mr. Mushobozi alimgeuza binti wa kizungu mtumwa, kwa jinsi alivyo hangaika kumtamfuta sukari guru mushobozi
    .
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    R u mr mushoboozi???
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Haha hahaha hahaaaa...
    Are you mr mshobozi??
     
  6. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hapa ndio kunao akina Mushobozi++!!
     
Loading...