Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Are we serious?:govt "saves" 3bn

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lole Gwakisa, Dec 24, 2008.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2008
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    GOVT "SAVES" 3 BN FROM GHOST WORKERS Daily News 24th Dec 2008

    Wadau JF this is serious.Ati Govt saves 3bn kutokana na wafanya kazi hewa.Waziri wa Nchi (Public Service Management) amedai kuwa Wizara yake "imeokoa" Tshs 3bn kutokana na wao wenyewe kufanya kazi ambayao wanalipwa na umma.
    Maswali yanayoibuka hapa ni mengi
    -je hao hewa waliingizwa na nani hapo
    -je ni nani alifaidika na hao watu hewa
    -Je suala hili litaishia tu kwenye vyombo vya habari bila watu kuchukuliwa hatua
    -Je wasimamizi wa hizo sehemu zenye wafanyakazi hewa wanawajibika vipi?
    Inaelekea katika serikali kuna usimamizi usioridhisha kwa wafanyakazi kwa kazi za kila siku na kujua nani anfanya nini na yuko wapi.

    Zinahitajika hatua za kurekebisha ili yanaoonekana yasitokee tena, na haya ndiyo masuala watu tunayotaka kusikia
     
  2. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2008
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    If these so called "GHOST WORKERS" were known, should they be taken to court for stealing Government money?
     
Loading...