Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ardhi yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 654, Jun 2, 2012.

  1. 654

    654 Senior Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Kuna hili liliwahi Kusemwa hebu tulijadili kwa kutukumbusha wajibu wetu na Mstakabali wa Tanganyika:


    "Katika nchi yetu, ambayo Waafrika ni maskini na wageni ni matajiri, kuna uwezekano mkubwa kwamba Mwafrika akiruhusiwa kuiuza ardhi, katika miaka themanini au miaka ijayo, ardhi yote ya Tanganyika itamilikiwa na marajiri wageni na wenyeji watakuwa watwana. Lakini hata kama wageni wasingekuwa matajiri, litaibuka tabaka la watanganyhika matajiri wajanja. Tukiruhusu ardhi iuzwe kama kanzu, katika muda mchache, kutakuwa na kundi dogo la waafrika wakiwa na ardhi na walio wengi watakuwa watwana" (Mwalim. Julius K. Nyerere, 1958)
     

    Attached Files:

    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      98.7 KB
      Views:
      26
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Umetulimit kujadili tunaotumia simu za kung-fu bin shandong!!!!
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    du kaka umenifanya ninyong'onyee ghafla na nimekuwa na hasira zaidi na hawa nyinyiem,

    inatia hasira na uchungu,sijatofautishi na maneno ya nabii
     
  4. ndinga

    ndinga Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Mwalimu alikuwa anaona mbali sababu hotuba ya jana ya jk ina baadhi ya mambo ambayo Mwalimu aliyakemea hususani suala la uwekezaji Katka kilimo.
     
Loading...