Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ardhi yenye Gold kuuzwa 392mill Huko Siza_Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr Mayunga, Sep 28, 2012.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kampuni ya kizungu huko mjini Mbeya,imesaini mkataba na kijiji kiitwacho Siza kwa 392 mill,kwa ajili yakumiliki sehemu ya ardhi yenye dhahabu.Mkataba huo unatarajiwa kuisha 2020.

    source;Star TV tuongee asubuhi, leo

    Wanajamii forum hebu tuone viongozi wetu wanapotupeleka,alikuwepo mbunge wao Mh Philipo Mulugo,tena akifurahia.
    Wizara ya Madini tunaomba Muende mkaliangalie hili!

    Mnatumaliza watanzania.
     
  2. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    $ au TZS ?
     
Loading...