Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ardhi Yagaiwa kama Njugu Bagamoyo ni kupitia Mlango wa Kanisa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Sep 4, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kwa waliofika Bagamoyo kama unaelekea Msata Kuna Dayosisi flani hapa dar imepewa hekari 400 na inauza kwa mtu mmoja mmoja washarika Pembeni mwa shamba hilo kuna Mwisraeli ana hectarz of Land Mh kizazi kijacho mna kazi. Yani Ekar sh laki 4 usawa huu
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    SACGOT ..... wahindi wamepewa malaki ya hekari
     
  3. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    yani mh nachoka
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tupe jina la dayosis hiyo tukanunue ardhi hiyo.
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ungesema mwarabu ungeungwa mkono! Lakini hao wafadhili wa CHADEMA.........
     
  6. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unawajua mkuu?

    <br />
    <br />
     
  7. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe ulitakaje? Hiyo aridhi ikikaa tuu kama pori ndio faida? Cha msingi ni serikali na wadau kuweka mzingira ambayo yatawezesha ardhi tuliyo nayo kuchangia kikamilifu katika pato la taifa> Huku kulia lia kwa wivu hakutatusaii kamwe.
     
  8. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wasiliana na Dr wa Magwanda, ndiye anaratibu uuzwaji.
     
  9. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    nani kalia Shame upon your a. . . . hujui procces za kugawa ardhi lazima watanganze kwa watanzania wote na Ardhi itumike si wao wachukue wahodhi
     
  10. u

    ureni JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo haina shida usilalamike ilimradi wanauza kwa mtu mmoja mmoja tena mtanzania sio mbaya acha watazania wenzetu wapate nao ardhi ya kuendeleza,noma ni pale wageni wanapochukua maeneo makubwa malaki ya hecta wakati watz wanabaki bila kitu hapo ukilalamika sawa,lakini kwa watazania wanyonge kugaiwa kidogokidogo ya kulima mihogo sio mbaya.Hata wakigaiwa bure sawa watazania wenzetu nao wafaidike.
     
  11. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    umenena mwanangu
     
  12. l

    langtan Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    ndugu ninahitaji hilo na budget hiyo tayari, naomba contact za hapo please
     
  13. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    ushaambiwa muone dkt wa magwanda
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Guys lets bring some sense kwenye hili....
    issue ni ardhi kuuzwa holela?
    je ni suala la mmiliki wa ardhi kuamua kuuza ardhi yake?
    je, tatizo ni bei?
    au tatizo ni muuzaji??

    if we are really serious about land disposal, twendeni kigamboni kuna mhindi ana heka laki mbili na ushee... sio hao wanaouza eneo kwa wazawa kwa bei hiyo
     
  15. K

    Kivia JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukigusa kigango hutakuwa salama humu.
     
Loading...