Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ardhi ya Tanzania yazidi kumegwa, sasa zamu ya Waganda wajenga, kuishi na vitega uchumi juu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Sep 1, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,114
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Source Nipashe

    Baada ya Wamalawi kuamua kusema xiwa Nyasa lote ni lao sasa Waganda nao waamua kumega ardhi ya Tanzania na kujenga na kuishi na kuweka vitega uchumi vyao ndani ya ardhi ya Tanzania na cha ajabu tunasema tuna vyombo vya ulinzi na usalama kama Jwtz na usalama wa Taifa.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Vyombo vya ulinzi kazi yake nikuzuia Mikutano ya CDM na kutesa wananchi katika misitu ya pande
     
  3. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watawala wetu bado wanapambana na chadema wanachofikiria wao ni madaraka na kuiba kila kilichomo Tz,suala la uvamizi sio kipaumbele na uvamizi wanaoujua ni ule wa watanzania kujenga maeneo ya kiwanda cha wazo,madale na kinondoni....Watawala majambazi na majizi yanoyokandamiza raia wao na kuuzu nchi kwa wageni...Shenzi kabisa Ccm
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Hii habari haijakamilika kiasi cha kuanza kutoa mapovu,
     
  5. m

    mtznunda Senior Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajenga wapi mbona usemi au umedhulumiwa dili so unatishia nyau?
     
  6. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Undertaker sasa hii ndio nini bana au haujamalizia usingizi wako bado ndio utakuja kutuhabarisha kiuhakika zaidi hapo baadaye???????????
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CCM LAZIMA IONDOKE MADARAKANI IMESHINDWA KUIONGOZA NCHI NDIYO MAANA HATA MAJILANI ZETI SASA HAWATUHOFII TENA YAANI WANAONA NI SHAMBA LA BIBI, HIZO RISASI ZINAZOTUMIKA KUUWA NDUGU ZETU HUKO NYAMOGO MKOANI MARA NA HUKO MOROGORO ZINGETUMIKA KULINDA LASILIMALI ZETU NA MIPAKA YETU..kikwete nchi imekushinda huna haja kusubiri mika iliyo baki, tuachie nchi yetu...
     
  9. N

    Nguto JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Kipindi cha Nipashe cha Radio One asubuhi ya leo wametoa hizo taarifa.
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Shamba la Bibi huyu Raisi Jakaya Kikwete amezidi kuzurura yaani kuna wanyarwanda wameingia kagera mpaka wamechukua uongozi,warundi wamejaa huko kigoma,wacongo na wazambia wamejaa Rukwa,Wamalawi wamechukua ziwa zima na sasa waganda bado wakenya,wacomoro na wamauritius,na wanamsumbiji watajichotea tuu pisi la nchi ,kichefu chefu kweli kwa utawala huu mipaka haiko salama tena
     
  11. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Mbona habari inakuja nusu nusu?Wamejenga wapi?
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Uko wapi mkuu?wakenya wamegeuza arusha kama kwao,tena wana kiburi balaa.
     
  13. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Usiwasahau Wazanzibar, karibuni na wao watadai maili 10 zao ndani ya mwambao wa Tanganyika, ukiachia ukweli kuwa Tayari wameshajazana huko.
     
Loading...