Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ardhi universty nimewakosea nini??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ze duduz, Jun 17, 2012.

  1. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    nahisi kuchanganyikiwa hivi hawa tcu wana matatizo yaani jana kozi za ardhi niliandikiwa nimequalify but leo na log in nakuta kozi zote za ardhi nimeandikiwa not eliageble..!! Kwa sasa nimebaki na kozi 4 sasa sijui nifanyeje ushauri tafadhali..??
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu na mimi pia nimekumbwa na tatizo kama lako sijui shida ni nini??
     
  3. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    daah its unbeliavable ni jana 2 nimetoka kuchek nikakuta nimequalify but leo naingia nakuta cjaqualify i thnk hawa jamaa kila kukicha wanapunguza kozi moja badala ya nyingne
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    So what can We do ili mambo yawe safi?? Me kesho ntawa call nisikie eanasemaje
     
  5. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    let me wait..coz kwa xaxa nimebaki na kozi nne wakinizingua nyingne ndo nitajua cha kufanya..
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ivi mnaona ugumu gani kuwapgia cmu?
     
  7. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    tatizo hawapokei..!! Nahc kesho nitakuta nimeandikiwa not eligeabl kwa hzo kozi zilizobaki
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    matokeo yako yakoje?
     
  9. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    na 2 ya kumi na moja afu nimefanya changes kurudi tena wananiambia no application done
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    comb gani?
     
  11. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    CBG eey senator ma email is mcmaswinho880@gmail.com kuna ki2 kimenizngua ni2mie ur email niku2mie my username and password unirekebishie coz ishu imezngua
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    check ur e-mail nshakutext.
     
  13. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna wengine tukiona hivi inatufanya hata tuache kufuatiilia tatizo lako. Muwe serious vijana JF ni mkusanyiko wa watu wa age na calibre zote na si ajabu wengine wanahusika huko TCU kwa hiyo zingatia hayo wakati unaandika JF na utofautishe na FB.Sawa dogo?
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ume nena Mkuu lakini chamsingi ujumbe umefika
     
  15. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    samahani mkubwa
     
  16. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wapigie simu haraka ebo au enda ofisi zao.
     
  17. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    nipe namba za simu kama unazo please
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Jamani,mimi ndio nahisi kufa kufa,hadi kufikia jana nilikua nimeandkiwa eligible kwenye kozi 3 za udsm na 1 ya sua,ila leo nimekuta kozi moja ya udsm ambayo ni bcom-accountng nimeandikiwa not eligible,kila nkijarbu kuchange inakataa.nahisi kukata tamaa sana wakuu.
     
  19. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    mwana we acha tu leo kitendo cha kuongeza kozi zile zote za mwanzo zikapotea so nimeanza upya matatizo niliyoyapata we acha
     
  20. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yaani "CHECKING IN PROGRESS......" wiki nzima. Wanaua bendi
     
Loading...