Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ARDHI UNIVERSITY(zamani UCLAS)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Magnificent, Jul 10, 2011.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu wanaJF,nasikia hiki ni chuo kinacho offer course karibia zote za kipekee Tanzania na Afrika mashariki kwa ujumla,kama vile Bsc.Geomatics(land surveying),Bsc.Geoinformatics(GIS),Bsc.LMV,Bsc.BE nk.Naamini hapa Jf kuna watu wamepita pale,je vipi mtaani kuna kazi zake na uhitaji wake mkubwa? Zinalipa? Naomba kufahamishwa ili nichek uwezekano wa ku apply kozi mojawapo,ahsanteni sana wakuu!
     
  2. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nenda kasome kutegemeana na malengo yako, kisha baada ya kusoma hayo ya ajira yatafuata; maana kusoma ni suala moja na ajira ni suala jingine. Ila kama unataka fani yenye uhakika wa ajira kwa asilimia 100% mara tu unapo-graduate, kasomee "education" [Science, Arts or Commerce]. Hata vivyo, hakuna graduate wa ARU anayekosa kazi baada ya kuhitimu, hata kama atakaa mtaani mwaka baada ya kuhitimu, kitu ambacho ni cha kwawaida kwa graduate wengi wa fani zingine pia.
     
Loading...