Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ardhi University "HAKITOI VYETI KWA WAHITIMU WAKE"!! (Certificates)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MADAI, Jul 27, 2011.

  1. MADAI

    MADAI Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuo kikuu Cha Ardhi bado hawajatoa vyeti vya "GRADUATES" Wahitimu wa kuanzia mwaka 2007 na kuendelea.

    Nimesikia kuna mgogoro kati yake na chuo kikuu cha Dar Es Salaam.

    Mimi
    ni mhanga mmoja wapo nimefuatilia kupewa cheti lakini sijafanikiwa , wanasema Wanashughulikia.

    Wahitimu hawana vyeti.

    Kuna mtu mwenye TAARIFA kwa UNDANI
     
Loading...