Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ardhi selctn 2012/2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Erick1, Aug 17, 2012.

  1. E

    Erick1 Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliye nazo naomba azipost:A S cry:
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    :majani7:
     
  3. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    nlizani we unazo kumbe unaomba du!
     
  4. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    :baby::baby::baby::yawn::yawn::yawn::hat::hat::hat::alien::alien::alien::nerd::nerd::nerd::A S 465::A S 465::A S 465::rant::rant::rant::spy::spy::director::director::director::flypig::flypig::flypig::shetani::shetani::shetani::loco::loco::loco::redface::redface::redface::eek2::eek2::eek2::sleepy::sleepy::sleepy::croc::croc::croc:
     
  5. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    :embarrassed: :smash:
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wapigie tcu watakupa....
     
  7. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Oya hiyo link hapo ya undergraduate admissions 2012/2013 ina nini? au ndo wametoa!??????
     
  8. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hamna kitu kilichotoka mkuu!!! hizo ni qualifications tu ila sio majina!!!
     
  9. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    jaman wakuu mwenye uwezo wakudondosha selection za IAA,MUCCOBS afanye hivyo nawasilisha wakuu
     
  10. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [/PHP]UNDERGRADUATE ADMISSIONS FOR 2012/2013
    ACADEMIC YEAR
    Candidates whose names appear below have been selected for admission into various
    degree programmes at Ardhi University (ARU) for the 2012/2013 academic year and
    confirmed by TCU. In accordance with ARU Students Admission Regulation No. 3 and
    ARU Students By-Laws Section 3.2, payment of prescribed fees is a condition for
    registration to pursue studies at the University. Table 1 indicates the fee structure for
    different Undergraduate Programmes at ARU. Other costs for industrial training, in-semester fieldwork, special school requirements, stationary and books are available in
    the admission letter. All University fees are payable to Account number 2081100034,
    NMB University Branch.
    Orientation week for fresh students will start on Monday 1
    st
    October 2012. The
    candidates can report at the University from Saturday 29
    th
    September, 2012. On arrival
    students should report to the Office of the Dean of Students, and they will be required to
    produce ORIGINAL fees' Bank Pay in Slip, certificates of CCSE (‘O' LEVEL), ACSE (‘A'
    LEVEL) and any other relevant certificates for registration. Photocopies of the
    certificates will not be accepted. The deadline for registration is 12
    th
    October, 2012.
    Joining instructions, admission letter, registration form and form C are available on the
    university's website at the address indicated below. This announcement is also available
    at the ARU website: http: // Ardhi University
    ARU also invite applications for admission from qualified candidates with DIRECT
    QUALIFICATIONS to fill the remaining FEW slots in various undergraduate degree
    programmes for the academic year 2012/2013. The programmes for which applications
    are invited include:-- BSc in Interior Design
    - BSc in Landscape Architecture
    - BSc in Geoinformatics
    ARDHI UNIVERSITY
    OFFICE OF THE DEPUTY VICE CHANCELLOR FOR ACADEMIC
    AFFAIRS
    - BSc in Geomatics
    - BSc in Building Economics
    - BSc in Construction Management
    - BSc in Environmental Laboratory Science Technology
    - BSc in Environmental Science and Management
    - BSc in Housing and Infrastructure Planning
    - BSc in Municipal and Industrial Services Engineering
    - BSc in Property and Facilities Management
    - BSc in Regional Development Planning
    - BSc in Real Estate (Finance and Investment)
    - BSc in Urban and Regional Planning
    - BA in Economics
    - BSc in Information Systems Management
    - BSc in Accounting and Finance
    - BA in Community and Development Studies
    All applications should be made directly to the Tanzania Commission for Universities
    (TCU). More information on how to apply including the deadline for application is
    available at TCU office and website www.tcu.go.tz.
    Prof. M.E. Kaseva
    DEPUTY VICE CHANCELLOR – ACADEMIC AFFAIRS
    Table 1: Fee Matrix for ARU Undergraduate Students in Various Degree Programmes
    SN. ITEM Degree Programmes
    BSc EE, BSc ESM, BSc ELST,
    BSc MISE, BSc ISM, BSc GI, BSc
    GM, BArc, BArc ID, BArc LA
    BSc BE, BSc BS, BSc CM,
    BSc HIP, BSc LMV, Bsc PFM,
    BSc URP, BA Econ., BSc CE,
    BSc AF
    1. Tuition Fee 1,100,000.00 1,300,000.00
    2. Registration Fee 10,000.00 10,000.00
    3. Examination Fee 12,000.00 12,000.00
    4. Medical Capitation Fee 40,000.00 40,000.00
    5. Caution Money 2,000.00 2,000.00
    6. Student Union Subscription 2,500.00 2,500.00
    7. Identity Card 8,000.00 8,000.00

    Bachelor of Architecture
    SN SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 HUSSEIN HEMEDY M
    2 KASSIM ISSA M
    3 MREMA CATHERINE F
    4 ALLY NURU F
    5 LIMBANGA STEPHA F
    6 COSMAS NICOLAUS M
    7 MFOI REMMY M
    8 MWANGOSI FARAJA F
    9 ARBOGAST NANCY F
    10 SHIRIMA HILBERT M
    11 ISACK FRANK M
    12 FREDRICK RAPHAEL M
    13 GERALD INNOCENT M
    14 VICENT MARGARETH F
    15 MMARI GILBERT M
    16 SHAO JOHN M
    17 MUSHI GIFT M
    18 SHOTO ELISHA M
    19 MBOSHA DOROTHEA F
    20 MOHAMED LATIFA F
    21 STEPHEN WILSON M
    22 DAMIANI ALFREDI M
    23 SYLIVANUS JOANES M
    24 FRANCE MANDELA M
    25 KILUWA YOHANA M
    26 RITTE ABEL M
    27 WANDELAGE ALEX M
    28 MASSAWE NSIA F
    29 SIMON ELIAS M
    30 EZEKIEL LEONARD M
    31 MBUGI NORBETY M
    32 CHINA JOHN M
    33 MAKALA MKUMBO M
    34 LYAMUYA VENANCE M
    35 NOEL NOAH M
    36 ALI NURU F
    37 HENDRY AMONI M
    38 LEMA MARIETHA F
    39 SOUD ALLY M
    40 MANKO EMMANUEL M
    41 MINJA MICHAEL M
    42 RUNYORO AILEEN F
    43 LIKUMBO AMINA F
    44 MWAHINDE PETER M
    Bachelor of Science in Landscape
    Architecture
    SN SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 PEACEDAY DANFORD M
    2 AMIRI MEJUGY M
    3 SIMOSILA NZUMBI M
    4 GEOFREY MATHIS M
    5 ERICK BEBWA M
    6 JOEL JUMA M
    7 JOSHUA LUKONGE M
    8 ERICK MOSHI M
    9 FRANK GERVASE M
    10 NURUDINI BASHA M
    11 FRANK PALLANGYO M
    12 DANIEL ALFRED M
    13 QUEEN MDUMA F
    14 EMMA AUGULI F
    15 IRENEUS GODWIN M
    16 MICHAEL MWACHA M
    17 KANYONI MUHAMMED M
    Bachelor of Science in Geomatics

    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 SHAYO GAUDENSIA F
    2 WEMA PRUDENCE M
    3 SOWANI GRACE F
    4 KISAKA ERNEST M
    5 ANYIGHWILE LWIJISO M
    6 KIMONGE MARY F
    7 RUGABA MONICA F
    8 RWEGASIRA FRANK M
    9 ALOYCE LAURIAN M
    10 MGANGA JAMAL M
    11 MDACHI BARAKA M
    12 KASALA ERASTO M
    13 MWANSASU GEORGE M
    14 MWIPI, MZIWANDA M
    15 MTIMBA, ADELPHINA M F
    16 MAKONA, JUMA M
    17 MUSSA, MOHAMMED K M
    18 NICHOLAUS, VERONICA F
    19 TEMU, DENNIS P M
    20 MGANGA, ISSA M M
    21 MAROA, EMANUEL H M
    Bachelor of Science in Geoinformatics
    SN SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 ERIC RICHARD M
    2 ELISHA MAIGE M
    3 IBRAHIMU HAMISI M
    4 AUGUST BURCHARD M
    5 SWILA EMMANUEL Y M
    6 EDWARD LEONARD M M
    Bachelor of Science in Building Economics
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 GERMIN JULIETH F
    2 NDOSI ALEX M
    3 MFARIJI OSWIN M
    4 KESSY ASNATH F
    5 WASONGA ALEXANDER M
    6 BISHOGE KELVIN M
    7 SALEMA LUCAS M
    8 ROCK HAPPYNESS F
    9 KIHEKA DOMINA F
    10 MGEMA MANONI M
    11 JUSTINE PETER M
    12 KAMALAMO DISMAS M
    13 MGAZA ALLY M
    14 MUHURI IRENE F
    15 MHANA BARAKA M
    16 HONGO FULKO M
    17 MBENA HERRY M
    18 GODWIN SIMBO M
    19 MWAKATOBE WARDATH F
    20 MICHESE ANGELA F
    21 DAATA RUTH F
    22 NGAYONGA HALIDI M
    23 MENASI GILBERT M
    24 ALOYCE DEOGRATIAS M
    25 SELEMANI MWAJUMA F
    26 MOSHA JOHNBOSCO M
    27 HAMIS ABDULKADIRI M
    28 KABUNGO FAITH F
    29 MBAWALA MARIAM F
    30 KIJUGU EMMANUEL M
    31 SYLVESTER PAUL M
    32 SEIF SEIF M
    33 MATUSELA MICHAEL M
    34 NYANGAKA GIDION M
    35 MBISSO MBISSO M
    36 NYAKI ALEX M
    37 RICHARD MAGDALENA F
    38 FRANCES ANNETH F
    39 NYANTARI JACOB M
    40 SHILLAH JAMES M
    41 MBUYA GODBLESS M
    42 WILLIUM BIANA F
    43 MSHANA DAVID M
    44 STEPHEN ALLEN M
    45 MAJOGO SUNDAY M
    46 ABUU ALLY M
    47 FAUSTIN LAURENCIA F
    48 AMOSI NYAMSENDA M
    49 NIYONZIMA GILBERT M
    50 MWANGULU GRACE F
    51 MANEGE FRANK M
    52 JULIUS WILLIAM M
    53 ATHUMAN AMOUR M
    54 CHAFFU METHOD M
    55 MITTAH FAITH F
    56 FUNJA LUCY F
    57 MUTABAZI DICKSON M
    58 BALYAGATI FELIX M
    59 NCHIMBI MBARAKA M
    60 MATTABA BENJAMIN M
    61 ADAM KARIM M
    62 MANEGE SYLVESTER M
    63 JOSIAH BUBELWA M
    64 MREMA INESTINA F
    65 NGITORIA HAPPY F
    66 SIMON FRANCISCA F
    67 LUHIMBO BEATRICE F
    68 KISSE ELIFADHILI M
    69 KASHINGO ABRAHAM M
    70 FUAD SHARIFA F
    71 MWAKALEBELA FRANK M
    72 IRABA EDNA F
    73 CHRISTOPHER YUSTER F
    74 MWASYOLA CECILIA F
    75 BEDA NESTO M
    Bachelor of Science in Building Surveying
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 CHARLES FURAHA M
    2 KIMBE MAPAMBANO M
    3 MUHUNZI JUMA M
    4 ABEL LUTUFYO M
    5 NAKAMU BARAKA M
    6 SIMON ANNA F
    7 RIZIKI GEORGE M
    8 MWASANYILA PAULINA F
    9 MOSAE GODFREY M
    10 CHANG'AH ANTONY M
    11 THOMAS THOMAS M
    12 BUYA FRED M
    13 COSMAS COSMAS M
    14 LUKANSOLA DEOGRATIUS M
    15 KIPONDA ILUMINATHA F
    16 ISSA AMIRI M
    17 MATAMBO ZACHARIAH M
    18 ABDALA JUMANNE M
    19 MARUNDA FRANCIS M
    Bachelor of Science in Construction
    Management
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 JAMES PRAISE M
    Bachelor of Science in Environmental
    Engineering
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 JOHN EVARIST M
    2 KOMBA GALUS M
    3 EMMANUEL SAMWELI M
    4 KULAYA PASCHAL M
    5 MANG'ERA BENEDICTOR M
    6 JOHN CLARA F
    7 CHAKUPEWA BYALUGABA M
    8 MALLYA EMANUEL M
    9 MEDZA ELIZABETH F
    10 DOLISHOELI KORDUNI M
    11 KIJAZI NEEMA F
    12 MATASHA IMELDA F
    13 JOACHIM MICHAEL M
    14 SULEIMAN ILIYAS M
    15 GABRIEL ROSEMARY F
    16 FATAKI AGNESS F
    17 MWAIJUMBA STEPHEN M
    18 NJOBELO BRUNO M
    19 BURRA EMMANUEL M
    20 NGOLOKE ASAJILE M
    21 MWITALEMI SAMSON M
    22 MUJUNI GRACE F
    23 AMANZI SALMA F
    24 BARONGO GLORIAN F
    25 HELANDOGO EMILY M
    26 MAZURA JOHN M
    27 PAGATI PHILIPO M
    28 NGONYANI MARTIN M
    29 KYAKULA KELVIN M
    30 WILLIAM MAGELANI M
    31 YANGE RUKIA F
    32 KAPELA EMANUEL M
    33 MBIAJI GRACE F
    34 NGONACHI JOHN M
    35 MSHANA YESSE M
    36 ROMANUS EMMANUEL M
    37 SIMCHIMBI MAPINDUZI M
    38 NYANDA FAUSTINE M
    39 MTIGA WAZIA M
    40 MALONJA GALULA M
    41 KIWIA LAURENT M
    42 MWAIMU LUGENDO M
    43 WILHELMU EVANCE M
    44 TEGAMAISHO ERICK M
    50 ERASMUS ADOLF R. M
    51 ADAM AZIZA F
    52 SWAI ERNESTA A. F
    53 SIMON LEAH F
    54 SANGO MBILIGA M
    55 MRAMBA NYACHERI M
    56 MMBAGA SAID R. M
    57 ROBERT SUSANA F
    58 RUTTA BONIPHACE P M
    59 KIBAKA FATUMA M F
    Bachelor of Science in Environmental Laboratory
    Science Technology
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 TWAHA RAMADHANI M
    2 SHANGO JEREMIAH M
    3 KINYAWA NICOLE F
    4 MWAJOMBE ELIZA F
    5 BEATUS BASIL M
    6 MGANGA HANSBERT M
    7 DONARD PASCAL M
    8 THOMAS CATHERINE F
    Bachelor of Science in Environmental
    Science and Management
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 CHARLES CHARLES M
    2 MGALLA CHRISTIAN M
    3 KIMARO ROSE F
    4 MAKUNDI JOYCE F
    5 MGALULA HELLEN F
    6 KALOBELO MONICA F
    7 RAHA ADAM M
    8 MISINZO SUZAN F
    9 MILLINGA MARIA F
    10 TESHA NICAS M
    11 MLOWE MAGDALENA F
    12 OMAR SALIM M
    13 SALUM ESTHER F
    14 KIMARO GILBERT M
    15 LYIMO LIGHTNESS F
    16 MLEKWA SHABAN M
    17 MKINZE ZAINAB F
    18 KIMARO LIGHTNESS F
    19 KILUMILE AUGUSTINO M
    20 DONDI AMOUR M
    21 GOLEHA MUGADI M
    22 ATHUMANI AMINA F
    23 LYAMBA ELIZABETH F
    24 URIO SABAKTAN M
    25 NSEKELA EMMANUEL M
    26 TENENDE NUNTWALE F
    27 LUTHER NEEMA F
    28 JAMES DENIS M
    29 EXAVERY EVARIST M
    Bachelor of Science in Housing and
    Infrastructure Planning
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 KWEKA ELICE F
    2 MUSTAPHA HUSSEIN M
    3 MOSHI EMANUEL M
    4 MGONJA HATIBU M
    5 COLMAN FADHILA F
    6 BAMALIZE ALEX M
    7 MVUNGI HILARY M
    8 BALIGE FRANCIS M
    9 ABDUL JAMAL M
    10 JUMA NAJUM M
    11 KHATIBU YAHYA M
    12 NGONYANI SABINA F
    13 NGUNGURU KAZUMARI M
    14 MINJA WALTER M
    15 LARISON OSBORN M
    16 YUDAH MAJALIWA M
    17 NDAKAMA EMMANUEL M
    18 KIMARIO ANTON M
    19 JUMA JUMA M
    Bachelor of Science in Land Management
    and Valuation
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 NATHANIEL COSTA M
    2 LWALILO ALEX M
    3 NDONDE JULIUS M
    4 SHAIDI NANCYMERINA F
    5 SAMWEL JAMES M
    6 LWESYA KAIS M
    7 MWASSA LEONARD M
    8 CHUBWA GABRIEL M
    9 GILBERT NELSON M
    10 MWAMPESE AHMADI M
    11 MWAZEMBE ELIAS M
    12 MKUDE ARNOLD M
    13 DAUDI GAMA M
    14 MASATU LUCY F
    15 PAULINE ERICK M
    16 HHAYBEI BUU M
    17 MHEWA FLAVIAN M
    18 HANJA HALID M
    19 LIPEMBA AKRAM M
    20 MOHAMED HABIBA F
    21 LORDEN MECKSON M
    22 YOTHAM EMANUEL M
    23 KISUDA LUCIA F
    24 SIAME JOYCE F
    25 BARTON JIMMY M
    26 MROSSO JUSTINE M
    27 MAGOMA ANNA F
    28 SALUMU AHMADI M
    29 MUHIBU IDDI M
    30 KENETH ERICK M
    31 MASSAWE HOSIANA F
    32 MWAIPOPO THOMAS M
    33 REDSON JACKSON M
    34 ABDULRAHMAN SEIF M
    35 KASHAGA DEOGRATIAS M
    36 MICHAEL ELISHA M
    37 SAHANI TIHO M
    38 MWANKENJA JOSEPH M
    39 KICHAMBATI TUMAINI M
    40 MKOKO SAMWEL M
    41 OMARI ADINANI M
    42 JAMES OBADIA M
    43 SILAYO EMMANUEL M
    44 MBOHA GASPAR M
    45 MPAKALI ISAYA M
    46 NYUNZA ELIAH M
    47 JOSEPH EMILIUCY M
    48 MANDARI FANUEL M
    49 MASANJA EZEKIEL M
    50 KANIZIO FRANK M
    51 TARIMO DAVID M
    52 MEJALA ANNA F
    53 MSOBI FRANCIS M
    54 MALUNGULA HAJRA F
    55 KIMARIO KEVIN M
    56 MWANAKATWE JAMES M
    57 JOHANES FRANK M
    58 JOSEPH JOHNSON M
    59 SOLOMON NEEMA F
    60 DAMIAN ERICK M
    61 CHAULA COASTER M
    62 MWAKAPYELA GABRIEL M
    63 BARATI FADHILI M
    64 MSOMA LAKIA F
    65 MARRO PATRICK M
    66 KIWANGO MARK M
    67 SAMWEL NICHOLAUS M
    68 PETER SHADRACK M
    69 ABUBAKARY AZHAR M
    70 LAURENT LEONS M
    71 MILLINGA STEPHEN M
    72 AMIRI RHIMO M
    73 SIMON MARCO M
    74 MROKI ROSEMYSTICA F
    75 SANGA CLAY M
    76 ABRAHAM MFWIMI M
    77 NGUVILA MANFRED M
    78 THOBIAS KENNEDY M
    79 MOSHA GASTOR M
    80 MBEMBELA EMMANUEL M
    81 LUPAPA ONESMO M
    82 RAPHAEL KRISPIN M
    83 SIGANI ANTHONY M
    84 MITOLE MATHAYO M
    85 DANIEL THOMAS M
    86 JOSEPH ZEPHANIA M
    87 KESSY ATHANAS M
    88 CLEMENT JULIASI M
    89 MAWALA NURU F
    90 TEMBO VICTORIA F
    91 ERNEST EVANCE M
    92 LWIMBO DERICK M
    93 RAPHAEL MESHACK M
    94 LUSUBILO LUSAKO M
    95 EMMANUEL PATRICK M
    96 NGAYAMA SAIDI M
    97 MWAKITALIMA LWITIKO M
    98 JOSEPH FRANCIS M
    99 KILATU CHRISTOPHER M
    100 MLELWA HOSSANA F
    101 MWAIFUNGA NDEKILE M
    102 CHACHA MAGIGE M
    103 INDIAEL MOSE M
    104 LUHALA EZEKIEL M
    105 GEORGE SIMON M
    106 JORAM ELISHA M
    107 SENTALA DEVOTHA F
    108 DEMBE FAUZIA F
    109 MGALULA KELVIN M
    110 DUSTAN GODFREY M
    111 TARIMO JOHN M
    112 MWASILE DIMAS M
    113 BAKARI MOHAMEDI M
    114 MKAI PETER J. M
    115 BWIZA MARY J. F
    116 TUMWESIGYE GILBERT M. M
    117 KARUMUNA LEOBATUS K. M
    118 NANSUBUGA JUSTINE A. F
    119 MASEBU HAKILII. M
    120 AMANI JAMILA K. F
    121 JOSIAH OCHOLLA N. M
    122 MTENGULE WINFRED Y. F
    Bachelor of Science in Municipal and
    Industrial Services Engineering
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 PROSPEROUS FRANK M
    2 NYUDIKE FARAJI M
    3 MWANJA ALLY M
    4 JAMES JUVINARY M
    5 EDWARD JACKSON M
    6 SAIMON GEOFREY M
    7 LUCAS INNOCENT M
    8 PHILEMON ANAMARY F
    9 NANYARO CHRISTIAN M
    10 MWANG'AMBA GRACE F
    11 SILAYO RICHARD M
    12 MTEI MOSES M
    13 SEFFU SEFFU M
    14 LUHENDE FAUSTINE M
    15 LEONARD METHUSELAH M
    16 SAIDI KIVUMA M
    17 CHOTA JACKSON M
    18 KAZOBA BUBERWA M
    19 KIVUYO, RASULI I
    Bachelor of Science in Property and
    Facilities Management
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 MWAKATAGE ANYISILE M
    2 NGILANGWA JERRY M
    3 MLELWA BEATRICE F
    4 MWEBEMBEZI KELVIN M
    5 KITELEKI WILLIAM M
    6 MRISHO SOPHIA F
    7 SHIJA JOSEPHINE F
    8 ELIAS GERRY M
    9 KOROSSO EDINA F
    10 BAYONA HENRY M
    11 SAMSON JACQUELINE F
    12 RWEHUMBIZA CAPITOLINA F
    13 MBISE RUSTICK M
    Bachelor of Science in Regional
    Development Planning
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 KYANDO JOYCE F
    2 ASENGA ERICK M
    3 KIRARYO DAVIDSON M
    4 MSOFE MARKUS M
    5 KONGA LETICIA F
    6 GIDION SALMA F
    7 MAINGU BARAKA M
    8 MAFIMBA ANNA F
    9 SAID AHMAD M
    10 KIWANGO NEEMA F
    11 MLAGWA DIANA F
    12 LAZARO NASHIVA F
    13 KOMBE ROZLINA F
    14 MNGULU NICODEMO M
    15 MUYENJWA JOSEPH M
    16 NGUMA EMMANUEL M
    17 NYONI YAHYA M
    18 MAPUNDA ERICK M
    Bachelor of Science in Real Estate (Finance
    and Investment)
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 ELISHA DANIEL M
    2 ABDALLAH HASSANI M
    3 RUTTA JOFREY M
    4 MURO WINFRIDA F
    5 MWANRI JUDITH F
    6 JOSEPH NURU F
    7 KITUNDU VALERY M
    8 MGUTO CLEMENT M
    9 CHIHOTA CATHERINE F
    10 ECKON MOSES M
    11 KALISTI PROCHES M
    12 ISACK FLAZIA F
    13 KAZAHURA GLORIA F
    14 CLEVERSON SAMSON M
    15 ALBARTI FLORA F
    16 MASHAURI FULGENCE M
    17 KATEMA STELLA F
    18 GALLET VERONICA F
    19 NJAMA SALMA F
    20 MREMA MARGARETH F
    21 MLOKOZI DAVIS M
    22 CHUWA ROMANUS M
    23 PEARSON MAGRETH F
    Bachelor of Science in Urban and Regional
    Planning
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 MKUMBA SOPHIA F
    2 KITOMARI IRENE F
    3 MKEMANGWA GILBERT M
    4 KITEVE EMANUEL M
    5 MWAKABANA DASTO M
    6 TONGORA DISHON M
    7 KIMAYAN BENJAMIN M
    8 WILSON MEBU M
    9 TANDIKO HADIJA F
    10 MABULA GEORGE M
    11 RAMADHANI IBRAHIM M
    12 MADADI WARDA F
    13 JONAS MATRIDA F
    14 MOSES BENEDICTOR M
    15 OMARY HAPPINESS F
    16 KYANDO BESTONE M
    17 KAROKO JONAS M
    18 KHAMIS VERONICA F
    19 EUGENE SYLVIA F
    20 MWINUKA LAURENT M
    21 CHINGWELE ISMAIL M
    22 KALINGA MECKLEAN F
    23 MSHANGA BENSON M
    24 KAILOLE MAGRETH F
    25 MHAGAMA HUMPHREY M
    26 FRANCE ANTELIUS M
    27 MAULID SHARIF M
    28 ERNEST VALERIAN M
    29 LUCAS JOEL M
    30 STEPHEN FRANCIS M
    31 NYANDINDI DANFORD M
    32 MUSHI MAGRETH F
    33 MKUDE CHRISTIAN M
    34 SAID ALNOOR M
    35 MAGOTI LINUS M
    36 FARES BENO M
    37 AMANI GILBERT M
    38 MWALONGO SABINUS M
    39 MWAFUBELA VIVIAN F
    40 HAULE DIANA F
    41 MYUNGA NELSON M
    42 PHILBERTY ANTHONY M
    43 KHALID SOPHIA F
    44 KASSIM SALMA F
    45 BALELA MTONDO M
    46 NAMPONJI HAPPINESS F
    47 MASSAWE BAHATI F
    48 KILOMBA JACQUILINE F
    49 BEDA IRENE F
    50 JUMA LUCAS M
    51 KESSY MARY F
    52 MOMBELA HILARIA F
    53 KWEKA CHRISTINA F
    54 MANYAMA JAMES M
    55 MONDO GODLOVE M
    56 MWAIPOPO PATRICK M
    57 KABANDA SIMON T. M
    Bachelor of Arts in Economics
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 NORMAN FATMA F
    2 NGAYA BENEDICTO M
    3 GAO ABELMAN M
    4 ABDALLAH HUSSEIN M
    5 MANG'ERA PETER M
    6 KAJANGE GRACE F
    7 MWITA MATIKO M
    8 MTALO ANTONIA F
    9 MSAKI NICKSON M
    10 NAIROTI RIKOYAN M
    11 MKOMBOZI AMANI M
    12 MAINA CATHERINE F
    13 MAHENGE SEBASTIAN M
    14 AKYOO ERICK M
    15 CHOTA ISMAILI M
    16 BARAZA VALENTINE M
    17 BAYONA LUIGI M
    18 KALINJUNA KENNEDY M
    19 NKANE ELIZABETH F
    20 DOTTO STEPHANO M
    21 IBRAHIM EMMANUEL M
    22 MALAMBUGI FRANCIS M
    23 NGULUGULU NELLY F
    24 SHAYO PRIVA M
    25 MSANGI SALIM M
    26 SABU LUCY F
    27 ODUBOI VICTORIA F
    28 MSASA CLARA F
    29 LEWIS NOEL M
    30 KASHEBO ERICK M
    31 MWAKIBINGA PASCAL M
    32 KIMATH CAROLINE F
    33 DAUD JUSTIN M
    34 MGALLA VICTORIA F
    35 OSENO RHODA F
    36 MGAYA MODESTA F
    37 KATO ERICK M
    38 SATARA SATARA M
    39 KUPA LUICE F
    40 MSALE ALPHONCE M
    41 MKORA FATUMA F
    42 MOSHI GOODLUCK M
    43 SALANG'ANYA NDAKAMA M
    44 LAZARO DAMALI F
    45 MWALIMU HASSAN M
    46 HAMIS KASIM M
    47 SALUM ALMA F
    48 MWAKIBETE OMEGA M
    49 OSCAR VASCO M
    50 SHALLANDA SCOLASTICA F
    51 WASONGA KEPHA M
    52 LYIMO JACKLINE F
    Bachelor of Science in Information Systems
    Management
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 TEMU ERICK M
    2 WILBROAD BRIGHTNESS F
    3 ABDALLAH MSANU M
    4 ALLY YUSUPH M
    5 ALDO ALOYCE M
    6 MISIGARO KEVIN M
    7 MURRO ESTER F
    8 PELEUS PAULINA F
    9 NDIBALEMA ALLEN M
    10 NITWA MBWALA M
    11 NKWELEHI JUDITH F
    12 JOSHUA EVELINE F
    13 KAZI RAMADHANI M
    14 KASSIM KHADIJA F
    15 CHRISTOPHER DAVID M
    16 MATALANYUMBA BAKARI M
    17 SILVESTER LAINES F
    18 MASENHA FRANK M
    19 KIMATH MELKIORE M
    20 HAKAM HAIDARY M
    21 RAMADHAN RAMADHAN M
    22 PHILIPO ALPHONCE M
    23 TETTI, GOODCANCE.J M
    24 WAZIRI MASOUD M
    25 ABDALLAH RAMADHANI M
    26 MACHI, YUNUS P M
    27 CHIKAKA JUDITH F
    28 DAVID MNZAVA M
    Bachelor of Science in Civil Engineering
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 MWAGENI SYLVESTER M
    2 KILEMO VICENT M
    3 KADEHA CECILIA F
    4 FELIX ARISTIDIA F
    5 NGOMA RAMADHANI M
    6 RUBUNGA ISABELA F
    7 MARINGA COLLINS M
    8 TEMIHANGA JOSEPH M
    9 WILSON JULIANA F
    10 KULWA CHARLES M
    11 BENSON BARAKA M
    12 ASENGA ROBERT M
    13 MOMBURI JACKLINE F
    14 KARUMUNA PATIENCE M
    15 MASHILINGI AZIZI M
    16 HIMIDI KATWE M
    17 HASSAN MWINYIMKUU M
    18 KIMAMBO CAROLINE F
    19 PHILIPO NEEMA F
    20 LEMA AIKANDE F
    21 MKHANDI MAGDALENA F
    22 MDEMU EDVIN M
    23 JAFFARY MBARAKA M
    24 SALUM SAID M
    25 JOSEPH RAFIKI M
    26 TARA JOHN M
    27 TESHA FREDY M
    28 HAMISI ABDALLAH M
    29 QAYMO HAMIS M
    30 MASASI ALLEN M
    31 MAJAGI MADAHA M
    32 ROBERT KELVIN M
    33 SHAO GODLOVE M
    34 SHONDE EMMANUEL M
    35 NZOGELA FREDRICK M
    36 KANDENGE GILES M
    37 MANYINYI SABATO M
    38 RAMDHANI SAID M
    39 GYINDO EDMUND L. M
    40 DAMACENT MICHAEL M
    41 DEOGRATIUS E, MASAWE M
    42 ERICK L. BARTH M
    43 EVARIST M. JUSTINE M
    44 HENRY S. MLANGA M
    45 SAFIEL P. SENZOTA M
    46 GEORGE KASANA M
    47 BABLIA BABLIA K M
    Bachelor of Science in Accounting and
    Finance
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 HASSANI LITEGA M
    2 FELIX KWEKA M
    3 ALEX JULIUS M
    4 HAIKA GODFREY F
    5 YASIN TINDWA M
    6 VENANCE MWINGIRA M
    7 VICTOR KISANGA M
    8 JAMES PAUL M
    9 GERION LASWAY M
    10 DOMINIC NDOMBA M
    11 JOSEPHINE GWAMBASA F
    12 JACKSON NESTORY M
    13 VITALIS BOSHA M
    14 TUMAINI MAGUBILA F
    15 FRANK EMMANUEL M
    16 HAPPINESS JOHN F
    17 JOHN JOSEPH M
    18 JULIUS MNYONGE M
    19 JACKLINE DAMAS F
    20 SADOCK JOSEPH M
    21 HALIMA MAGWAZA F
    22 GETRUDE OLOMI F
    23 CAROLYN NGOWI F
    24 MONICA MAMKWE F
    25 EMMANUEL BONIFACE M
    26 SANTIELA ELIAS F
    27 MARIKI SAIBULU M
    28 PRANAV DAVDA M
    29 PATRICK NDUNGURU M
    30 FANUEL DUYA M
    31 VITUS MPOGOLE M
    32 GODFREY MBAGO M
    33 LUGANO ANYITIKE M
    34 GODFREY MGALLE M
    35 BRIAN MASSAWE M
    36 MODESTUS MAUA M
    37 ESPERIUS MULENGERA M
    38 CLEMENCE MHAGAMA M
    39 OMARY OTHMAN M
    40 IRENE NGOMUO F
    41 SAMANYI MKARUKA M
    42 GODFREY BENEDICTO M
    43 WILLIAM MTESIGWA M
    44 ANDREW VENANCE M
    45 FREDRICK KASILILWA M
    46 GODFREY NYAMSEKELA M
    47 LWIMIKO HOLLAND M
    48 VITALIS NYAKI M
    49 YOHANA MGOBASA M
    50 BAKARI BAKARI M
    51 REGINA MVANDA F
    52 ENEA PAUL M
    53 MWANAKOMBO RAMADHANI F
    54 HEMEDI KIHEMBA M
    55 STANLEY LYANGA M
    56 JOSEPH KAPINGA M
    57 JOHN NGAILE M
    58 VENANCE NGUNGO M
    59 GLORY MASESA F
    60 ELIVIS MUSHI M
    61 STEPHEN HANCE M
    62 MROPE DANFORD G M
    63 KYAKATUKA E. MUGISHA M
    64 ATHUMANI B. ZAINABU F
    Bachelor of Arts in Community and
    Development Studies (CDs)
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 BENEDICTO JACKLINE F
    2 TEMU AICHI F
    3 APOLINARY SOSPETER M
    4 KALEMBO SAFINA F
    5 TITUS JASTUS M
    6 HAMADI NURU M
    7 THOMAS EVANS M
    8 FREEDOM BEATRICE F
    9 KAMBADU JOANES M
    10 KINGAZI GIVEN F
    11 VENANCE ROSWITA F
    12 KIKONI JOSEPH M
    13 EDMUND IRENE F
    14 OLOMI PRISCA F
    15 KAHEMA SAMWEL M
    16 SIAME FAITH F
    17 SANKE WITO F
    18 MWIJAGE BEATRICE F
    19 VENANCE CLARA F
    20 WAZIRI ISMAIL M
    21 ASHRAF IDDI M
    22 ZABLON RISPA F
    23 CHENGULA ALFRED M[/PHP]
     
  11. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [/PHP]UNDERGRADUATE ADMISSIONS FOR 2012/2013
    ACADEMIC YEAR
    Candidates whose names appear below have been selected for admission into various
    degree programmes at Ardhi University (ARU) for the 2012/2013 academic year and
    confirmed by TCU. In accordance with ARU Students Admission Regulation No. 3 and
    ARU Students By-Laws Section 3.2, payment of prescribed fees is a condition for
    registration to pursue studies at the University. Table 1 indicates the fee structure for
    different Undergraduate Programmes at ARU. Other costs for industrial training, in-semester fieldwork, special school requirements, stationary and books are available in
    the admission letter. All University fees are payable to Account number 2081100034,
    NMB University Branch.
    Orientation week for fresh students will start on Monday 1
    st
    October 2012. The
    candidates can report at the University from Saturday 29
    th
    September, 2012. On arrival
    students should report to the Office of the Dean of Students, and they will be required to
    produce ORIGINAL fees’ Bank Pay in Slip, certificates of CCSE (‘O’ LEVEL), ACSE (‘A’
    LEVEL) and any other relevant certificates for registration. Photocopies of the
    certificates will not be accepted. The deadline for registration is 12
    th
    October, 2012.
    Joining instructions, admission letter, registration form and form C are available on the
    university’s website at the address indicated below. This announcement is also available
    at the ARU website: http: // Ardhi University
    ARU also invite applications for admission from qualified candidates with DIRECT
    QUALIFICATIONS to fill the remaining FEW slots in various undergraduate degree
    programmes for the academic year 2012/2013. The programmes for which applications
    are invited include:-- BSc in Interior Design
    - BSc in Landscape Architecture
    - BSc in Geoinformatics
    ARDHI UNIVERSITY
    OFFICE OF THE DEPUTY VICE CHANCELLOR FOR ACADEMIC
    AFFAIRS
    - BSc in Geomatics
    - BSc in Building Economics
    - BSc in Construction Management
    - BSc in Environmental Laboratory Science Technology
    - BSc in Environmental Science and Management
    - BSc in Housing and Infrastructure Planning
    - BSc in Municipal and Industrial Services Engineering
    - BSc in Property and Facilities Management
    - BSc in Regional Development Planning
    - BSc in Real Estate (Finance and Investment)
    - BSc in Urban and Regional Planning
    - BA in Economics
    - BSc in Information Systems Management
    - BSc in Accounting and Finance
    - BA in Community and Development Studies
    All applications should be made directly to the Tanzania Commission for Universities
    (TCU). More information on how to apply including the deadline for application is
    available at TCU office and website TCU Website.
    Prof. M.E. Kaseva
    DEPUTY VICE CHANCELLOR – ACADEMIC AFFAIRS
    Table 1: Fee Matrix for ARU Undergraduate Students in Various Degree Programmes
    SN. ITEM Degree Programmes
    BSc EE, BSc ESM, BSc ELST,
    BSc MISE, BSc ISM, BSc GI, BSc
    GM, BArc, BArc ID, BArc LA
    BSc BE, BSc BS, BSc CM,
    BSc HIP, BSc LMV, Bsc PFM,
    BSc URP, BA Econ., BSc CE,
    BSc AF
    1. Tuition Fee 1,100,000.00 1,300,000.00
    2. Registration Fee 10,000.00 10,000.00
    3. Examination Fee 12,000.00 12,000.00
    4. Medical Capitation Fee 40,000.00 40,000.00
    5. Caution Money 2,000.00 2,000.00
    6. Student Union Subscription 2,500.00 2,500.00
    7. Identity Card 8,000.00 8,000.00

    Bachelor of Architecture
    SN SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 HUSSEIN HEMEDY M
    2 KASSIM ISSA M
    3 MREMA CATHERINE F
    4 ALLY NURU F
    5 LIMBANGA STEPHA F
    6 COSMAS NICOLAUS M
    7 MFOI REMMY M
    8 MWANGOSI FARAJA F
    9 ARBOGAST NANCY F
    10 SHIRIMA HILBERT M
    11 ISACK FRANK M
    12 FREDRICK RAPHAEL M
    13 GERALD INNOCENT M
    14 VICENT MARGARETH F
    15 MMARI GILBERT M
    16 SHAO JOHN M
    17 MUSHI GIFT M
    18 SHOTO ELISHA M
    19 MBOSHA DOROTHEA F
    20 MOHAMED LATIFA F
    21 STEPHEN WILSON M
    22 DAMIANI ALFREDI M
    23 SYLIVANUS JOANES M
    24 FRANCE MANDELA M
    25 KILUWA YOHANA M
    26 RITTE ABEL M
    27 WANDELAGE ALEX M
    28 MASSAWE NSIA F
    29 SIMON ELIAS M
    30 EZEKIEL LEONARD M
    31 MBUGI NORBETY M
    32 CHINA JOHN M
    33 MAKALA MKUMBO M
    34 LYAMUYA VENANCE M
    35 NOEL NOAH M
    36 ALI NURU F
    37 HENDRY AMONI M
    38 LEMA MARIETHA F
    39 SOUD ALLY M
    40 MANKO EMMANUEL M
    41 MINJA MICHAEL M
    42 RUNYORO AILEEN F
    43 LIKUMBO AMINA F
    44 MWAHINDE PETER M
    Bachelor of Science in Landscape
    Architecture
    SN SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 PEACEDAY DANFORD M
    2 AMIRI MEJUGY M
    3 SIMOSILA NZUMBI M
    4 GEOFREY MATHIS M
    5 ERICK BEBWA M
    6 JOEL JUMA M
    7 JOSHUA LUKONGE M
    8 ERICK MOSHI M
    9 FRANK GERVASE M
    10 NURUDINI BASHA M
    11 FRANK PALLANGYO M
    12 DANIEL ALFRED M
    13 QUEEN MDUMA F
    14 EMMA AUGULI F
    15 IRENEUS GODWIN M
    16 MICHAEL MWACHA M
    17 KANYONI MUHAMMED M
    Bachelor of Science in Geomatics

    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 SHAYO GAUDENSIA F
    2 WEMA PRUDENCE M
    3 SOWANI GRACE F
    4 KISAKA ERNEST M
    5 ANYIGHWILE LWIJISO M
    6 KIMONGE MARY F
    7 RUGABA MONICA F
    8 RWEGASIRA FRANK M
    9 ALOYCE LAURIAN M
    10 MGANGA JAMAL M
    11 MDACHI BARAKA M
    12 KASALA ERASTO M
    13 MWANSASU GEORGE M
    14 MWIPI, MZIWANDA M
    15 MTIMBA, ADELPHINA M F
    16 MAKONA, JUMA M
    17 MUSSA, MOHAMMED K M
    18 NICHOLAUS, VERONICA F
    19 TEMU, DENNIS P M
    20 MGANGA, ISSA M M
    21 MAROA, EMANUEL H M
    Bachelor of Science in Geoinformatics
    SN SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 ERIC RICHARD M
    2 ELISHA MAIGE M
    3 IBRAHIMU HAMISI M
    4 AUGUST BURCHARD M
    5 SWILA EMMANUEL Y M
    6 EDWARD LEONARD M M
    Bachelor of Science in Building Economics
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 GERMIN JULIETH F
    2 NDOSI ALEX M
    3 MFARIJI OSWIN M
    4 KESSY ASNATH F
    5 WASONGA ALEXANDER M
    6 BISHOGE KELVIN M
    7 SALEMA LUCAS M
    8 ROCK HAPPYNESS F
    9 KIHEKA DOMINA F
    10 MGEMA MANONI M
    11 JUSTINE PETER M
    12 KAMALAMO DISMAS M
    13 MGAZA ALLY M
    14 MUHURI IRENE F
    15 MHANA BARAKA M
    16 HONGO FULKO M
    17 MBENA HERRY M
    18 GODWIN SIMBO M
    19 MWAKATOBE WARDATH F
    20 MICHESE ANGELA F
    21 DAATA RUTH F
    22 NGAYONGA HALIDI M
    23 MENASI GILBERT M
    24 ALOYCE DEOGRATIAS M
    25 SELEMANI MWAJUMA F
    26 MOSHA JOHNBOSCO M
    27 HAMIS ABDULKADIRI M
    28 KABUNGO FAITH F
    29 MBAWALA MARIAM F
    30 KIJUGU EMMANUEL M
    31 SYLVESTER PAUL M
    32 SEIF SEIF M
    33 MATUSELA MICHAEL M
    34 NYANGAKA GIDION M
    35 MBISSO MBISSO M
    36 NYAKI ALEX M
    37 RICHARD MAGDALENA F
    38 FRANCES ANNETH F
    39 NYANTARI JACOB M
    40 SHILLAH JAMES M
    41 MBUYA GODBLESS M
    42 WILLIUM BIANA F
    43 MSHANA DAVID M
    44 STEPHEN ALLEN M
    45 MAJOGO SUNDAY M
    46 ABUU ALLY M
    47 FAUSTIN LAURENCIA F
    48 AMOSI NYAMSENDA M
    49 NIYONZIMA GILBERT M
    50 MWANGULU GRACE F
    51 MANEGE FRANK M
    52 JULIUS WILLIAM M
    53 ATHUMAN AMOUR M
    54 CHAFFU METHOD M
    55 MITTAH FAITH F
    56 FUNJA LUCY F
    57 MUTABAZI DICKSON M
    58 BALYAGATI FELIX M
    59 NCHIMBI MBARAKA M
    60 MATTABA BENJAMIN M
    61 ADAM KARIM M
    62 MANEGE SYLVESTER M
    63 JOSIAH BUBELWA M
    64 MREMA INESTINA F
    65 NGITORIA HAPPY F
    66 SIMON FRANCISCA F
    67 LUHIMBO BEATRICE F
    68 KISSE ELIFADHILI M
    69 KASHINGO ABRAHAM M
    70 FUAD SHARIFA F
    71 MWAKALEBELA FRANK M
    72 IRABA EDNA F
    73 CHRISTOPHER YUSTER F
    74 MWASYOLA CECILIA F
    75 BEDA NESTO M
    Bachelor of Science in Building Surveying
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 CHARLES FURAHA M
    2 KIMBE MAPAMBANO M
    3 MUHUNZI JUMA M
    4 ABEL LUTUFYO M
    5 NAKAMU BARAKA M
    6 SIMON ANNA F
    7 RIZIKI GEORGE M
    8 MWASANYILA PAULINA F
    9 MOSAE GODFREY M
    10 CHANG'AH ANTONY M
    11 THOMAS THOMAS M
    12 BUYA FRED M
    13 COSMAS COSMAS M
    14 LUKANSOLA DEOGRATIUS M
    15 KIPONDA ILUMINATHA F
    16 ISSA AMIRI M
    17 MATAMBO ZACHARIAH M
    18 ABDALA JUMANNE M
    19 MARUNDA FRANCIS M
    Bachelor of Science in Construction
    Management
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 JAMES PRAISE M
    Bachelor of Science in Environmental
    Engineering
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 JOHN EVARIST M
    2 KOMBA GALUS M
    3 EMMANUEL SAMWELI M
    4 KULAYA PASCHAL M
    5 MANG'ERA BENEDICTOR M
    6 JOHN CLARA F
    7 CHAKUPEWA BYALUGABA M
    8 MALLYA EMANUEL M
    9 MEDZA ELIZABETH F
    10 DOLISHOELI KORDUNI M
    11 KIJAZI NEEMA F
    12 MATASHA IMELDA F
    13 JOACHIM MICHAEL M
    14 SULEIMAN ILIYAS M
    15 GABRIEL ROSEMARY F
    16 FATAKI AGNESS F
    17 MWAIJUMBA STEPHEN M
    18 NJOBELO BRUNO M
    19 BURRA EMMANUEL M
    20 NGOLOKE ASAJILE M
    21 MWITALEMI SAMSON M
    22 MUJUNI GRACE F
    23 AMANZI SALMA F
    24 BARONGO GLORIAN F
    25 HELANDOGO EMILY M
    26 MAZURA JOHN M
    27 PAGATI PHILIPO M
    28 NGONYANI MARTIN M
    29 KYAKULA KELVIN M
    30 WILLIAM MAGELANI M
    31 YANGE RUKIA F
    32 KAPELA EMANUEL M
    33 MBIAJI GRACE F
    34 NGONACHI JOHN M
    35 MSHANA YESSE M
    36 ROMANUS EMMANUEL M
    37 SIMCHIMBI MAPINDUZI M
    38 NYANDA FAUSTINE M
    39 MTIGA WAZIA M
    40 MALONJA GALULA M
    41 KIWIA LAURENT M
    42 MWAIMU LUGENDO M
    43 WILHELMU EVANCE M
    44 TEGAMAISHO ERICK M
    50 ERASMUS ADOLF R. M
    51 ADAM AZIZA F
    52 SWAI ERNESTA A. F
    53 SIMON LEAH F
    54 SANGO MBILIGA M
    55 MRAMBA NYACHERI M
    56 MMBAGA SAID R. M
    57 ROBERT SUSANA F
    58 RUTTA BONIPHACE P M
    59 KIBAKA FATUMA M F
    Bachelor of Science in Environmental Laboratory
    Science Technology
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 TWAHA RAMADHANI M
    2 SHANGO JEREMIAH M
    3 KINYAWA NICOLE F
    4 MWAJOMBE ELIZA F
    5 BEATUS BASIL M
    6 MGANGA HANSBERT M
    7 DONARD PASCAL M
    8 THOMAS CATHERINE F
    Bachelor of Science in Environmental
    Science and Management
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 CHARLES CHARLES M
    2 MGALLA CHRISTIAN M
    3 KIMARO ROSE F
    4 MAKUNDI JOYCE F
    5 MGALULA HELLEN F
    6 KALOBELO MONICA F
    7 RAHA ADAM M
    8 MISINZO SUZAN F
    9 MILLINGA MARIA F
    10 TESHA NICAS M
    11 MLOWE MAGDALENA F
    12 OMAR SALIM M
    13 SALUM ESTHER F
    14 KIMARO GILBERT M
    15 LYIMO LIGHTNESS F
    16 MLEKWA SHABAN M
    17 MKINZE ZAINAB F
    18 KIMARO LIGHTNESS F
    19 KILUMILE AUGUSTINO M
    20 DONDI AMOUR M
    21 GOLEHA MUGADI M
    22 ATHUMANI AMINA F
    23 LYAMBA ELIZABETH F
    24 URIO SABAKTAN M
    25 NSEKELA EMMANUEL M
    26 TENENDE NUNTWALE F
    27 LUTHER NEEMA F
    28 JAMES DENIS M
    29 EXAVERY EVARIST M
    Bachelor of Science in Housing and
    Infrastructure Planning
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 KWEKA ELICE F
    2 MUSTAPHA HUSSEIN M
    3 MOSHI EMANUEL M
    4 MGONJA HATIBU M
    5 COLMAN FADHILA F
    6 BAMALIZE ALEX M
    7 MVUNGI HILARY M
    8 BALIGE FRANCIS M
    9 ABDUL JAMAL M
    10 JUMA NAJUM M
    11 KHATIBU YAHYA M
    12 NGONYANI SABINA F
    13 NGUNGURU KAZUMARI M
    14 MINJA WALTER M
    15 LARISON OSBORN M
    16 YUDAH MAJALIWA M
    17 NDAKAMA EMMANUEL M
    18 KIMARIO ANTON M
    19 JUMA JUMA M
    Bachelor of Science in Land Management
    and Valuation
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 NATHANIEL COSTA M
    2 LWALILO ALEX M
    3 NDONDE JULIUS M
    4 SHAIDI NANCYMERINA F
    5 SAMWEL JAMES M
    6 LWESYA KAIS M
    7 MWASSA LEONARD M
    8 CHUBWA GABRIEL M
    9 GILBERT NELSON M
    10 MWAMPESE AHMADI M
    11 MWAZEMBE ELIAS M
    12 MKUDE ARNOLD M
    13 DAUDI GAMA M
    14 MASATU LUCY F
    15 PAULINE ERICK M
    16 HHAYBEI BUU M
    17 MHEWA FLAVIAN M
    18 HANJA HALID M
    19 LIPEMBA AKRAM M
    20 MOHAMED HABIBA F
    21 LORDEN MECKSON M
    22 YOTHAM EMANUEL M
    23 KISUDA LUCIA F
    24 SIAME JOYCE F
    25 BARTON JIMMY M
    26 MROSSO JUSTINE M
    27 MAGOMA ANNA F
    28 SALUMU AHMADI M
    29 MUHIBU IDDI M
    30 KENETH ERICK M
    31 MASSAWE HOSIANA F
    32 MWAIPOPO THOMAS M
    33 REDSON JACKSON M
    34 ABDULRAHMAN SEIF M
    35 KASHAGA DEOGRATIAS M
    36 MICHAEL ELISHA M
    37 SAHANI TIHO M
    38 MWANKENJA JOSEPH M
    39 KICHAMBATI TUMAINI M
    40 MKOKO SAMWEL M
    41 OMARI ADINANI M
    42 JAMES OBADIA M
    43 SILAYO EMMANUEL M
    44 MBOHA GASPAR M
    45 MPAKALI ISAYA M
    46 NYUNZA ELIAH M
    47 JOSEPH EMILIUCY M
    48 MANDARI FANUEL M
    49 MASANJA EZEKIEL M
    50 KANIZIO FRANK M
    51 TARIMO DAVID M
    52 MEJALA ANNA F
    53 MSOBI FRANCIS M
    54 MALUNGULA HAJRA F
    55 KIMARIO KEVIN M
    56 MWANAKATWE JAMES M
    57 JOHANES FRANK M
    58 JOSEPH JOHNSON M
    59 SOLOMON NEEMA F
    60 DAMIAN ERICK M
    61 CHAULA COASTER M
    62 MWAKAPYELA GABRIEL M
    63 BARATI FADHILI M
    64 MSOMA LAKIA F
    65 MARRO PATRICK M
    66 KIWANGO MARK M
    67 SAMWEL NICHOLAUS M
    68 PETER SHADRACK M
    69 ABUBAKARY AZHAR M
    70 LAURENT LEONS M
    71 MILLINGA STEPHEN M
    72 AMIRI RHIMO M
    73 SIMON MARCO M
    74 MROKI ROSEMYSTICA F
    75 SANGA CLAY M
    76 ABRAHAM MFWIMI M
    77 NGUVILA MANFRED M
    78 THOBIAS KENNEDY M
    79 MOSHA GASTOR M
    80 MBEMBELA EMMANUEL M
    81 LUPAPA ONESMO M
    82 RAPHAEL KRISPIN M
    83 SIGANI ANTHONY M
    84 MITOLE MATHAYO M
    85 DANIEL THOMAS M
    86 JOSEPH ZEPHANIA M
    87 KESSY ATHANAS M
    88 CLEMENT JULIASI M
    89 MAWALA NURU F
    90 TEMBO VICTORIA F
    91 ERNEST EVANCE M
    92 LWIMBO DERICK M
    93 RAPHAEL MESHACK M
    94 LUSUBILO LUSAKO M
    95 EMMANUEL PATRICK M
    96 NGAYAMA SAIDI M
    97 MWAKITALIMA LWITIKO M
    98 JOSEPH FRANCIS M
    99 KILATU CHRISTOPHER M
    100 MLELWA HOSSANA F
    101 MWAIFUNGA NDEKILE M
    102 CHACHA MAGIGE M
    103 INDIAEL MOSE M
    104 LUHALA EZEKIEL M
    105 GEORGE SIMON M
    106 JORAM ELISHA M
    107 SENTALA DEVOTHA F
    108 DEMBE FAUZIA F
    109 MGALULA KELVIN M
    110 DUSTAN GODFREY M
    111 TARIMO JOHN M
    112 MWASILE DIMAS M
    113 BAKARI MOHAMEDI M
    114 MKAI PETER J. M
    115 BWIZA MARY J. F
    116 TUMWESIGYE GILBERT M. M
    117 KARUMUNA LEOBATUS K. M
    118 NANSUBUGA JUSTINE A. F
    119 MASEBU HAKILII. M
    120 AMANI JAMILA K. F
    121 JOSIAH OCHOLLA N. M
    122 MTENGULE WINFRED Y. F
    Bachelor of Science in Municipal and
    Industrial Services Engineering
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 PROSPEROUS FRANK M
    2 NYUDIKE FARAJI M
    3 MWANJA ALLY M
    4 JAMES JUVINARY M
    5 EDWARD JACKSON M
    6 SAIMON GEOFREY M
    7 LUCAS INNOCENT M
    8 PHILEMON ANAMARY F
    9 NANYARO CHRISTIAN M
    10 MWANG'AMBA GRACE F
    11 SILAYO RICHARD M
    12 MTEI MOSES M
    13 SEFFU SEFFU M
    14 LUHENDE FAUSTINE M
    15 LEONARD METHUSELAH M
    16 SAIDI KIVUMA M
    17 CHOTA JACKSON M
    18 KAZOBA BUBERWA M
    19 KIVUYO, RASULI I
    Bachelor of Science in Property and
    Facilities Management
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 MWAKATAGE ANYISILE M
    2 NGILANGWA JERRY M
    3 MLELWA BEATRICE F
    4 MWEBEMBEZI KELVIN M
    5 KITELEKI WILLIAM M
    6 MRISHO SOPHIA F
    7 SHIJA JOSEPHINE F
    8 ELIAS GERRY M
    9 KOROSSO EDINA F
    10 BAYONA HENRY M
    11 SAMSON JACQUELINE F
    12 RWEHUMBIZA CAPITOLINA F
    13 MBISE RUSTICK M
    Bachelor of Science in Regional
    Development Planning
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 KYANDO JOYCE F
    2 ASENGA ERICK M
    3 KIRARYO DAVIDSON M
    4 MSOFE MARKUS M
    5 KONGA LETICIA F
    6 GIDION SALMA F
    7 MAINGU BARAKA M
    8 MAFIMBA ANNA F
    9 SAID AHMAD M
    10 KIWANGO NEEMA F
    11 MLAGWA DIANA F
    12 LAZARO NASHIVA F
    13 KOMBE ROZLINA F
    14 MNGULU NICODEMO M
    15 MUYENJWA JOSEPH M
    16 NGUMA EMMANUEL M
    17 NYONI YAHYA M
    18 MAPUNDA ERICK M
    Bachelor of Science in Real Estate (Finance
    and Investment)
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 ELISHA DANIEL M
    2 ABDALLAH HASSANI M
    3 RUTTA JOFREY M
    4 MURO WINFRIDA F
    5 MWANRI JUDITH F
    6 JOSEPH NURU F
    7 KITUNDU VALERY M
    8 MGUTO CLEMENT M
    9 CHIHOTA CATHERINE F
    10 ECKON MOSES M
    11 KALISTI PROCHES M
    12 ISACK FLAZIA F
    13 KAZAHURA GLORIA F
    14 CLEVERSON SAMSON M
    15 ALBARTI FLORA F
    16 MASHAURI FULGENCE M
    17 KATEMA STELLA F
    18 GALLET VERONICA F
    19 NJAMA SALMA F
    20 MREMA MARGARETH F
    21 MLOKOZI DAVIS M
    22 CHUWA ROMANUS M
    23 PEARSON MAGRETH F
    Bachelor of Science in Urban and Regional
    Planning
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 MKUMBA SOPHIA F
    2 KITOMARI IRENE F
    3 MKEMANGWA GILBERT M
    4 KITEVE EMANUEL M
    5 MWAKABANA DASTO M
    6 TONGORA DISHON M
    7 KIMAYAN BENJAMIN M
    8 WILSON MEBU M
    9 TANDIKO HADIJA F
    10 MABULA GEORGE M
    11 RAMADHANI IBRAHIM M
    12 MADADI WARDA F
    13 JONAS MATRIDA F
    14 MOSES BENEDICTOR M
    15 OMARY HAPPINESS F
    16 KYANDO BESTONE M
    17 KAROKO JONAS M
    18 KHAMIS VERONICA F
    19 EUGENE SYLVIA F
    20 MWINUKA LAURENT M
    21 CHINGWELE ISMAIL M
    22 KALINGA MECKLEAN F
    23 MSHANGA BENSON M
    24 KAILOLE MAGRETH F
    25 MHAGAMA HUMPHREY M
    26 FRANCE ANTELIUS M
    27 MAULID SHARIF M
    28 ERNEST VALERIAN M
    29 LUCAS JOEL M
    30 STEPHEN FRANCIS M
    31 NYANDINDI DANFORD M
    32 MUSHI MAGRETH F
    33 MKUDE CHRISTIAN M
    34 SAID ALNOOR M
    35 MAGOTI LINUS M
    36 FARES BENO M
    37 AMANI GILBERT M
    38 MWALONGO SABINUS M
    39 MWAFUBELA VIVIAN F
    40 HAULE DIANA F
    41 MYUNGA NELSON M
    42 PHILBERTY ANTHONY M
    43 KHALID SOPHIA F
    44 KASSIM SALMA F
    45 BALELA MTONDO M
    46 NAMPONJI HAPPINESS F
    47 MASSAWE BAHATI F
    48 KILOMBA JACQUILINE F
    49 BEDA IRENE F
    50 JUMA LUCAS M
    51 KESSY MARY F
    52 MOMBELA HILARIA F
    53 KWEKA CHRISTINA F
    54 MANYAMA JAMES M
    55 MONDO GODLOVE M
    56 MWAIPOPO PATRICK M
    57 KABANDA SIMON T. M
    Bachelor of Arts in Economics
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 NORMAN FATMA F
    2 NGAYA BENEDICTO M
    3 GAO ABELMAN M
    4 ABDALLAH HUSSEIN M
    5 MANG'ERA PETER M
    6 KAJANGE GRACE F
    7 MWITA MATIKO M
    8 MTALO ANTONIA F
    9 MSAKI NICKSON M
    10 NAIROTI RIKOYAN M
    11 MKOMBOZI AMANI M
    12 MAINA CATHERINE F
    13 MAHENGE SEBASTIAN M
    14 AKYOO ERICK M
    15 CHOTA ISMAILI M
    16 BARAZA VALENTINE M
    17 BAYONA LUIGI M
    18 KALINJUNA KENNEDY M
    19 NKANE ELIZABETH F
    20 DOTTO STEPHANO M
    21 IBRAHIM EMMANUEL M
    22 MALAMBUGI FRANCIS M
    23 NGULUGULU NELLY F
    24 SHAYO PRIVA M
    25 MSANGI SALIM M
    26 SABU LUCY F
    27 ODUBOI VICTORIA F
    28 MSASA CLARA F
    29 LEWIS NOEL M
    30 KASHEBO ERICK M
    31 MWAKIBINGA PASCAL M
    32 KIMATH CAROLINE F
    33 DAUD JUSTIN M
    34 MGALLA VICTORIA F
    35 OSENO RHODA F
    36 MGAYA MODESTA F
    37 KATO ERICK M
    38 SATARA SATARA M
    39 KUPA LUICE F
    40 MSALE ALPHONCE M
    41 MKORA FATUMA F
    42 MOSHI GOODLUCK M
    43 SALANG'ANYA NDAKAMA M
    44 LAZARO DAMALI F
    45 MWALIMU HASSAN M
    46 HAMIS KASIM M
    47 SALUM ALMA F
    48 MWAKIBETE OMEGA M
    49 OSCAR VASCO M
    50 SHALLANDA SCOLASTICA F
    51 WASONGA KEPHA M
    52 LYIMO JACKLINE F
    Bachelor of Science in Information Systems
    Management
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 TEMU ERICK M
    2 WILBROAD BRIGHTNESS F
    3 ABDALLAH MSANU M
    4 ALLY YUSUPH M
    5 ALDO ALOYCE M
    6 MISIGARO KEVIN M
    7 MURRO ESTER F
    8 PELEUS PAULINA F
    9 NDIBALEMA ALLEN M
    10 NITWA MBWALA M
    11 NKWELEHI JUDITH F
    12 JOSHUA EVELINE F
    13 KAZI RAMADHANI M
    14 KASSIM KHADIJA F
    15 CHRISTOPHER DAVID M
    16 MATALANYUMBA BAKARI M
    17 SILVESTER LAINES F
    18 MASENHA FRANK M
    19 KIMATH MELKIORE M
    20 HAKAM HAIDARY M
    21 RAMADHAN RAMADHAN M
    22 PHILIPO ALPHONCE M
    23 TETTI, GOODCANCE.J M
    24 WAZIRI MASOUD M
    25 ABDALLAH RAMADHANI M
    26 MACHI, YUNUS P M
    27 CHIKAKA JUDITH F
    28 DAVID MNZAVA M
    Bachelor of Science in Civil Engineering
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 MWAGENI SYLVESTER M
    2 KILEMO VICENT M
    3 KADEHA CECILIA F
    4 FELIX ARISTIDIA F
    5 NGOMA RAMADHANI M
    6 RUBUNGA ISABELA F
    7 MARINGA COLLINS M
    8 TEMIHANGA JOSEPH M
    9 WILSON JULIANA F
    10 KULWA CHARLES M
    11 BENSON BARAKA M
    12 ASENGA ROBERT M
    13 MOMBURI JACKLINE F
    14 KARUMUNA PATIENCE M
    15 MASHILINGI AZIZI M
    16 HIMIDI KATWE M
    17 HASSAN MWINYIMKUU M
    18 KIMAMBO CAROLINE F
    19 PHILIPO NEEMA F
    20 LEMA AIKANDE F
    21 MKHANDI MAGDALENA F
    22 MDEMU EDVIN M
    23 JAFFARY MBARAKA M
    24 SALUM SAID M
    25 JOSEPH RAFIKI M
    26 TARA JOHN M
    27 TESHA FREDY M
    28 HAMISI ABDALLAH M
    29 QAYMO HAMIS M
    30 MASASI ALLEN M
    31 MAJAGI MADAHA M
    32 ROBERT KELVIN M
    33 SHAO GODLOVE M
    34 SHONDE EMMANUEL M
    35 NZOGELA FREDRICK M
    36 KANDENGE GILES M
    37 MANYINYI SABATO M
    38 RAMDHANI SAID M
    39 GYINDO EDMUND L. M
    40 DAMACENT MICHAEL M
    41 DEOGRATIUS E, MASAWE M
    42 ERICK L. BARTH M
    43 EVARIST M. JUSTINE M
    44 HENRY S. MLANGA M
    45 SAFIEL P. SENZOTA M
    46 GEORGE KASANA M
    47 BABLIA BABLIA K M
    Bachelor of Science in Accounting and
    Finance
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 HASSANI LITEGA M
    2 FELIX KWEKA M
    3 ALEX JULIUS M
    4 HAIKA GODFREY F
    5 YASIN TINDWA M
    6 VENANCE MWINGIRA M
    7 VICTOR KISANGA M
    8 JAMES PAUL M
    9 GERION LASWAY M
    10 DOMINIC NDOMBA M
    11 JOSEPHINE GWAMBASA F
    12 JACKSON NESTORY M
    13 VITALIS BOSHA M
    14 TUMAINI MAGUBILA F
    15 FRANK EMMANUEL M
    16 HAPPINESS JOHN F
    17 JOHN JOSEPH M
    18 JULIUS MNYONGE M
    19 JACKLINE DAMAS F
    20 SADOCK JOSEPH M
    21 HALIMA MAGWAZA F
    22 GETRUDE OLOMI F
    23 CAROLYN NGOWI F
    24 MONICA MAMKWE F
    25 EMMANUEL BONIFACE M
    26 SANTIELA ELIAS F
    27 MARIKI SAIBULU M
    28 PRANAV DAVDA M
    29 PATRICK NDUNGURU M
    30 FANUEL DUYA M
    31 VITUS MPOGOLE M
    32 GODFREY MBAGO M
    33 LUGANO ANYITIKE M
    34 GODFREY MGALLE M
    35 BRIAN MASSAWE M
    36 MODESTUS MAUA M
    37 ESPERIUS MULENGERA M
    38 CLEMENCE MHAGAMA M
    39 OMARY OTHMAN M
    40 IRENE NGOMUO F
    41 SAMANYI MKARUKA M
    42 GODFREY BENEDICTO M
    43 WILLIAM MTESIGWA M
    44 ANDREW VENANCE M
    45 FREDRICK KASILILWA M
    46 GODFREY NYAMSEKELA M
    47 LWIMIKO HOLLAND M
    48 VITALIS NYAKI M
    49 YOHANA MGOBASA M
    50 BAKARI BAKARI M
    51 REGINA MVANDA F
    52 ENEA PAUL M
    53 MWANAKOMBO RAMADHANI F
    54 HEMEDI KIHEMBA M
    55 STANLEY LYANGA M
    56 JOSEPH KAPINGA M
    57 JOHN NGAILE M
    58 VENANCE NGUNGO M
    59 GLORY MASESA F
    60 ELIVIS MUSHI M
    61 STEPHEN HANCE M
    62 MROPE DANFORD G M
    63 KYAKATUKA E. MUGISHA M
    64 ATHUMANI B. ZAINABU F
    Bachelor of Arts in Community and
    Development Studies (CDs)
    S/N SURNAME FIRSTNAME SEX
    1 BENEDICTO JACKLINE F
    2 TEMU AICHI F
    3 APOLINARY SOSPETER M
    4 KALEMBO SAFINA F
    5 TITUS JASTUS M
    6 HAMADI NURU M
    7 THOMAS EVANS M
    8 FREEDOM BEATRICE F
    9 KAMBADU JOANES M
    10 KINGAZI GIVEN F
    11 VENANCE ROSWITA F
    12 KIKONI JOSEPH M
    13 EDMUND IRENE F
    14 OLOMI PRISCA F
    15 KAHEMA SAMWEL M
    16 SIAME FAITH F
    17 SANKE WITO F
    18 MWIJAGE BEATRICE F
    19 VENANCE CLARA F
    20 WAZIRI ISMAIL M
    21 ASHRAF IDDI M
    22 ZABLON RISPA F
    23 CHENGULA ALFRED M[/PHP]
     
  12. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaaah thanx,nimejiona hapo kati,vp kuhusu kupata joining instrustn na adimission latter?watatutumia kwenye anuani za posta au tunazidownload kwenye Ardhi University
     
  13. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dnt visit jf only, joining instructions ipo kwenye web ya ardhi toka juzi...
     
  14. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi form naziona hapa,joing instructn ina title ya 2011/12 bt maelezo ya 12/13,na hizi zingine tatu hakuna sehemu tunazijaza kwa computer(kama ilivokua HESLB) au tunajaza kwa mkono?
     
Loading...