Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Architect mzuri wa kunichorea ramani nitapata wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hute, Jun 21, 2012.

  1. H

    Hute JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    NImepata uwanja mzuuuurriiiiiiiiii tena tambarare, umenigarimu sana....Namshukuru Mungu. kwa wale wanaofahamu, nitapata wapi architect mzuri anayechora ramani za nyumba hapa bongo? na kwa bei gani...kama yupo hapa aseme na bei kabisa ili nisijemtafuta tukaanza kusumbuana bargaining.....
     
  2. lusubilo lucas

    lusubilo lucas Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    unataka kujenga nn?
     
  3. k

    kaeso JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna jamaa anaitwa architect humu ndani, nadhani ndio mtaalamu. Akiiona hii atakuja.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bamiza hii namba 0716050829
     
  5. C

    Chacharika Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waweza pia bamiza no hii 0783 111 353 ni ya jamaa anajishughulisha na mambo hayo.
     
  6. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani unatatizo la kuto kujiamini.
    Kwa jinsi ninavyojua si rahisi Archtect kukutajia bei ya kudesign bila yeye kusikia kutoka kwako unataka nyumba ya aina gani?. Then atakushauri iweje, itakuwa na vitu gani, and then atakuapatia bei ya kudesign ramani yako. Nadhani ungeweka specification zako kama kweli unataka upatiwe bei direct bila kusumbuana nao.
    Kumbuka nyumba hazifanani ramani. Na lazima ramani ya msingi itoke kwako hata kwa mawazo na ushauri tu maana hiyo ndo itakuwa mahali pako pa kustarehe hivyo lazima ujue unataka paonekaneje au paweje.
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ukishamopata njoo utuambie bei yake ili tukushauri kama amekupiga au bei fair.
    Kumbuka pia unahitaji structural engineer. Mara nyingi architects huwa na structrural engineers wanaoshirikiana nao, so jiandae na kitu kama hicho.
    b.t.w unataka kujenga mitaa gani?
     
  8. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni PM kaka nitakufanyia bei nzuri sawa na bure!
     
Loading...