Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ArchBishop Rugambwa ni Raia wa Wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bazazi, Mar 29, 2010.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Najua watu wengi watanishangaa kwa kuuliza swali hili:

    ASKOFU MKUU NOVATUS RUGAMBWA NI RAIA WA NCHI GANI?

    Ninajua kabisa kuwa kwa kuzaliwa ni raia wa Tanzania kwa kuzaliwa lakini ninaamini kabisa kuwa ni raia wa Vatican kiroho. ArchBishop Rugambwa ameteuliwa kuwa mwakilishi wa papa (balozi wa Vatican) ktk nchi za Angola na Sao Tome and Principe.

    Hoja na wasiwasi wangu ni kuwa yeye atakuwa mwaminifu kwa nchi gani kati ya nchi hizo mbili? Je ni Tanzania kwa kuwa tu ni nchi yake ya kuzaliwa au Vatican nchi yake ya kiroho? Naomba tuijadili hoja hii bila jaziba wala kashfa ili tuweze kupanuana mawazo na ufahamu kuhusu masuala mazima ya kiimani.

    Naomba Kuwakilisha

    BAZAZI
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wewe unataka awe mwaminifu kwa nani? SIoni mantiki ya swali lako maana majibu unayo; kama bosi wako anakutuma kufanya kazi fulani nje ya nchi yako utakwenda kumwakilisha nani kama si aliyekutuma?
    Labda nawe tukuulize swali; unajua anaenda huko kwa maswala gani? Kisiasa au? Ndo maana ni Archbishop (Kiongozi wa Kiroho) na hayo ndo majukumu yake.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Asha Rose Migiro ni raia wa wapi?
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Lol yaani hapa napo umeshindwa kufafanua mpaka ijadiliwe? Hebu fikiria leo uchaguliwe kuwa mwakilishia wa UNICEF Nigeria je utaenda kuiwakilisha Tanzania au UNICEF hebu fikiri kwanza bana mbona vitu vingine ni rahisi sana ati?
     
Loading...