Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arachuga ni nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Skype, Jul 9, 2012.

  1. S

    Skype JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu heshima zenu. Husikeni na kichwa cha habari hapo juu. Mimi ni member ninayependa kujifunza kwa hiyo naomba yeyote mwenye kujua anieleze nini maana ya neno "arachuga" maana nimekua nikiona likitumika mara kwa mara humu jf.

    Asanteni, nawasilisha.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Arachuga ni jiji la ARUSHA au A-Town
     
  3. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Hivi Arusha ni jiji? Si niliambiwa walinyang'anywa iyo status hadi warekebishe vigezo fulani?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ni mboga aina ya mchunga.....
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    yah....ni jiji coz vigezo na masharti vimeshazingatiwa.....
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Come this way...........
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    ni bonge la joka, ukikaa vibaya tu linakumeza...
     
  8. S

    Skype JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wengine wanasema ni joka, wengine ni mboga, wengine ni mji wa Arusha so which is which? Endeleeni kufunguka wadau huenda hili neno likawa na maana zaidi ya moja.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi najua ni Mkoa wa Arusha, Arachuga or A-Town
     
  11. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160

    Kwa nini sisi Bishanga?
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Bojo KOKUTONA!!!! Hujui lugha ya kwenu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Nilishtuka kaka kwa kuniselect, wahaya wengi humu, wengi sana Bishanga.
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    yuu....wai nao....?
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    KOKUTONA jibu swali basi! Arachuga manake nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. k

    kindboy Senior Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    muulize rais wa A town .mh.Lema?
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Mbona ni matusi sasa kaka? Km sikosei si ni kuduu (kuchuga) Bishanga
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    waeleze basi mtoa mada Skype na Erickb52.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ar-Chuga ni wale mateja wa Arusha, Ukitembea pale kilege lege utaipata fresh. By the way nahisi Lema wa CHADEMA anaijua vizuri hii. Nadeclare interest mie ni Member wa CHADEMA Msinishambulie Lol
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Arachuga ni tusi hila linatumika kama jina la Arusha
     
Loading...