Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arabs and Muslims' Silence on Syria is Unacceptable!!

Discussion in 'International Forum' started by SHERRIF ARPAIO, Jun 18, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [h=1]Hamza Al Khatib a Syrian Martyr[/h]Thursday, 17 June 2011



    By Nadia Idriss Mayen
    Al Arabiya with Agencies






    Hamza al-Khatib, a 13-year-old boy’s body was returned to his family last Wednesday after he was arrested by security officials a month ago in the Dara'a region of Syria.

    Hamza’s body was examined by doctors who said that it showed signs of torture and there were gunshot wounds to the head and arm. The marks and bruises on his body indicate that he may have been beaten with sticks and shoes. The boy was also said to be dismembered before he was killed

     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Bakwata mko wapi, wananchi wasio na hatia wanachinjwa na Assad lakini mmekaa kimya.
     
  3. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    US wakituma majeshi tu basi kesho maandamano dunia nzima. Lakini sasa hivi huyo Al Assad ataendelea kuwachinja na kuwaua watu wake atakavyo
     
  4. M

    MAURIN Senior Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jumuiya ya kiarabu ni vibaraka wa watu wa magharibi wapo kimya kumlinda Rais ambaye ni kibaraka wa marekani,hawana tofauti na BAKWATA Tanzania ambao ni vibaraka wakubwa wa serikali ya CCM wapo kwa ajiri ya kutukandamiza sisi muslim tangia enzi za uhuru,sasa ndiyo tumekuja kushtuka,waislam wenzangu safi na waliosoma elimu zote watakubaliana na mimi,wakumbuke hao viongozi,KULU NAFS DHAI KATUR MAUT
     
  5. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Hali ya Syria inasikitisha sana
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    It is only when you mix politics and religion. Now, where is allah?
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mimi sishangai kwa hili. Kuhusu suala la Palestine wamekuwa kimya kwa miaka mingi sana.
     
  8. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dini ya jumlisha iko wapi au hakuna mafuta ndo maana hawasemi
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Dini ya "C" mnatabu....watu wa karai tu always!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana
     
  11. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Palestina tukumbuke hakuna mafuta
     
  12. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,653
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Rafiki zangu wa Syria nilionao hapa wanasema nchi yao inatengwa na Waarabu wengine kwa vile, Kiongozi wao yupo modern halafu ni wa dhehebu la Shia. Wanasema wana uhakika angekuwa Sunni, wangekuwa hata wameisaidia Syria dhidi ya Israel kwenye ugomvi wao juu ya Golan heights.
    Anyway, labda ni hisia zao tu.
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Palestine is not a sovereign state. They don't have the army. They don't have their own currency, they actually use Israel's shekels. They don't have Passport. So, what is Palestine? They even don't have a citizenship.
     
  14. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Ahamedinajad ni Shia, basi hata yeye amekuwa bubu wananchi hawa wanavyouawa? Ikumbukwe kuwa wanaouawa ni waislam kama waislam wengine kokote duniani na wanahitaji mtu wa kumkemea Al Assad ili aache kuendelea kuwachinja hawa raia wasiokuwa na hatia
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    ukitaka kujua unafiki basi hii issue ya Syria ndio imeonyesha dhahiri
     
  16. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,653
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ndio. Ahamedinajad ni Shia. Lakini sio mwarabu. Kwa waarabu wenyewe, cha kwanza katika umoja wao kabisa ni uarabu (japo kibano kikizidi huwa wanaomba misaada kwa waislam wote). Hawa jamaa nilionao hapa wao wenyewe ni Sunni, na mtazamo wao ni kupata msaada na ushirikiano kutoka kwa waarabu. Ahamedinajad ni muislam, lakini si mwarabu, na kibaya zaidi yeye ni Shia.

    Isitoshe kwa upande mwingine, Sehemu yoyote ambayo Ahamedinajad ata-support, automatically itageuka kuwa an enemy of the West. Na nadhani hata Assad analijua hilo. Iran ikiingia tu Syria, utasikia NATO wamepata kibali cha UN kulinda raia.
     
  17. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Nimekupata na ahsante sana kwa hizo facts kwani nilikuwa najua kuwa Iranians are arabs, kumbe they are not!
    Kwa hiyo ni sababu zipi zilifanya watu waandamane hapa mjini kuhusu issue ya Libya?
     
  18. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,653
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mbele ya Mungu, ninaamini dini zote zinasema wanaofuta amri za Mungu wana haki sawa. Na kwenye international politics na UN human right declaration wanadai all men are created equal.

    Kwa uzoefu wangu, hii ni tofauti sana "in practice".
    utaona watu mpo dini moja lakini mnadharauliana. Hii ipo dini zote. Japo watu hawataki kukiri. Mbele ya Mungu mtu aliye Rwanda au Papua New guinea ana haki sawa na aliye ufaransa au Uingereza. Hiyo ni according to maandiko na imani. Lakini "in practice" utaona kunakuwa na "unequal treatment". Si ajabu kumwona mwarabu wa maana zaidi kuliko mndengereko hata kama wote mpo dini moja. Hii ipo TZ na ipo duniani kote.
     
  19. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Again, thanks for your good analysis. Ulichosema (unequal treatment among believers) ni ukweli na kipo ktk dini zote.
     
  20. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,653
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kwenye nchi kavu, Iran inapakana na moja tu ya kiarabu ambayo ni Iraq. Imetenganishwa kwa bahari na nchi kama Saudia, UAE, Qatar, Oman na Bahrain. Hizi zote ni nchi za Kiarabu. Majiran zake wengine ni Turkey, Turkmenistan, Afghanistan, Pakistan na Azerbaijan. Hizi pamoja na Iran wenyewe sio waarabu, ila ni largely Shia muslims.

    Sababu za kuandamana kwa kweli siwezi kujua. Hasa kwa vile sipo Tanzania kwa sasa. Ila kwa uzoefu wangu, siku zote kwenye maandamano, kunakuwepo na watu wachache wenye uchungu fulani na wanajua ukweli fulani. Hao wachache, husukumwa na uchungu ukweli huo, na si lazima uchungu huo uwe umesababishwa na jambo wanalo andamania. Mara nyingine huwa ni kwamba wamepata sababu ya kuandamana na kuonesha uchungu wao ambao unaweza kuwa ulisababishwa na jambo lingine kabisa. Wachache hao wanye uchungu wa kweli, wakiwa na ushawishi mkubwa, basi hupata wafuasi ambao ndio wanakuwa sehemu kubwa ya wanaoandamana.
    Lakini kama nilivyosema, siwezi kujua hasa maandamano ya Tz kwa vile sipo TZ kwa sasa.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...