Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arab uprising Vs Zanzibar uprising

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ablood8, Oct 19, 2012.

  1. a

    ablood8 Senior Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kuna kila dalili ya kile tulichokuwa tunakiona kwenye nchi za kiarabu kukiona Zanzibar kwa sasa. Serikali isipochuwa hatua kwa sasa,UN wata impose no 'tear gas zone' maana baadae itaonekana madai ya ya kujitenga yana msingi.
     
  2. m

    matawi JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Funguka mkuu manake ukishindwa kueleweka jf hakuna mahali pengine duniani unaweza sema kitu ukasomeka
     
  3. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    madai kujitenga yana msingi sana kama mtanganyika nawaunga mkono asilimia mia tatizo kuchinjina ...na kuchoma ofisi za ccm
     
  4. O

    Oremus Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukopamoja.Bora tuwaache waende maana wamezidi kutusumbua-by oremus
     
  5. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mkuu huna haja ya kuweka hii...jina lako linaonekana kwenye kila post unayotuma
     
  6. K

    Kitanga Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuwaacha tunaweza lakini ulasama wetu nao tunauacha? Mihadhara ya dini lazima iangaliwe upya, uhuru wanaopewa watu hawa wameutumia vibya. Mihadhara ndiyo chanzo cha kulisha sumu vijana na kuanza kufanya vituko kam hivyo vya kuchoma makanisa, mabaa na mara wataingia kwenye nyumba za watu wenye imani tofauti.
     
  7. K

    Kitanga Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Leo hali imetulia? Jana kulikuwa na ujumbe ndani ya forum kuwa wataandaman tena leo baada ya swala ya Ijumaa. Mwenye habari atujuze.
     
Loading...