Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aptitude test ya NSSF kesho (31/12/2011) yavuja na kusambaa mitaani:

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by 2015, Dec 30, 2011.

  1. 2

    2015 Senior Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu na masikini wenzangu ambao hatuna mtu tunayemjua katika kipindi hiki kigumu cha kupata kazi ili atusaidie kupata kazi tuna wakati mgumu sana wa kufanikiwa.
    Mimi ni mmoja ya watu walioiywa kwenye aptitude test kesho IFM lakini nimesikitishwa sana nilipopata taarifa kuwa test hiyo tutakayoifanya kesho watu wanayo toka jana na imesambaa sana hasa hapa dar.
    Ombi langu kwa wale mliopata acheni ubinafsi tuwekeeni walae maswali mawili matatu hapa jamvini angalau na sisi masikini tupate hizo na nyingine tutamuachia referee wetu ambae ni MUNGU
     
  2. M

    Man United Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kwa nini hujapata kama imesambaa?
     
  3. g

    gkipps Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atakaekupa atakosa kazi yeye
     
  4. n

    ngwini JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.state the law of floation. 2.what is EPA 3.DR..and CR explain the origin of DR(Debit) and CR(Credit) 4.Mkwawa alikufa mwaka gan? Kazi kwako mkuu
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dr dau anaish wapi?nembo ya nssf ina rang ngapi?,nssf ina mataw mangapi?je nssf inatoa huduma kwa watu wa aina gani?
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Differentiate btn Authority and Power?
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Duhh si mchezo paper limesha liki tayari?
     
  8. D

    Dina JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Acha uoga, kafanye test hiyo. Yaani mpaka aptitude test nayo upewe desa, khaa!
     
  9. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hali ni mbaya kiasi hiki? Au unakuza mambo!?
     
  10. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli JF ni zaidi ya social netiweki...
     
  11. papason

    papason JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Wabongo kama tumefikia hivi we are in a big trouble, hata aplitude test lina leak na watu wanakula desa!
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    ha ha ha haaaaaaaa kazi ipo... yani hadi aptitude test?
     
  13. made

    made JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 704
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Katika akili yako unadhani hawa jamaa wanaangalia aptitude test!!!!!!pale ni vimemo na kujuana!!!utashangaa watakaoitwa ni wale ambao leo hawakufanya hiyo test!!!wanafanya hivyo ili waonekane wapo fair tu.
     
  14. N

    Naitwa Nani Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine wewe yapotezee tu na huenda watu wakawa wanazusha tuu na isiwe kama ulivyosikia!!
    Mimi mbona nImeenda kufanya leo na sijasikia hiyo habari ya DESA.
    "KAMA IPO IPO TU" hata wafanye vipi ukiona hujapata basi ujue si ridhiki yako!!
     
  15. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeonyesha ulivyo kilaza, na jinsi gani ulivyopata hiyo Bachelor yako!
     
  16. m

    mamabaraka Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    du, hyo kali ya mwaka. Uzuri tumemaliza test salama. Tusubiri matokeo kama bahati ni yako utapata hyo kazi. Acha uoga. Mtegemee Mungu bible inasema amelaaniwa amtumainie mwanadam.
     
  17. M

    Man United Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni uongo na msiharibu sifa za watu na taasisi,mbon kuna ndugu yangu amefanya hajakuta swali hata moja mliloweka huku?m mnatafuta pepa za interview ndo maana mnapewa feki na kupoteza muda wenu bure badala ya kusoma.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuvuja kwa paper sio issue kwa mtazamo wangu. Hata tulipokuwa mashuleni paper zilikuwa zinavuja na wengine haziwafikii lakini bado wanafaulu, ni suala la kujiandaa na kujiamini tu.

    Tatizo langu kwa nssf ni kuita watu interview kwa kuwatumia sms alhamisi tarehe 29/12/2011 na kutakiwa kufanya registration tarehe 30/12/2011. Sasa imagine mtu yuko mikoani huko kama Arusha, Mwanza, Mbeya na kwingineko, anawezaje kujiandaa kwa safari ndani ya kipindi kifupi kiasi hicho? hapa ni dalili za wazi kwamba kuna mchezo mchafu unachezwa, ili watu wengi wa mikoani wasifike, ili wenye ndugu na jamaa nssf wapate ajira kiulaini.

    Na vile vile kuna tuhuma kwamba nssf inatoa ajira kwa kupendelea watu wenye imani fulani. Sasa hapo wasiwasi unazidi kuongezeka.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kusoma kupi unakokuongelea?
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wanadhan wataangaika kusaisha, nimeenda kutimiza wajibu 2
     
Loading...