Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apson Mwang'onda ni Nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Jan 10, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Naomba kuuliza Huyu apson ni nani ndani ya TZ.
    Anamiliki kiwanda cha mikate mbeya(furah bakery)
    Ana heka za kutosha za kulima kahawa,
    Mwenye Kumjua zaidi Anisaidie
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Cv yake plz.
     
  3. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Boss wa uslama wa Taifa Tanzania!
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Alikuwa Boss wa usalama wa Taifa, mwanae Tom alikujaga kugombea ubunge msimu uliopita wakamwaga na familia yake ya Kizungu
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    aliyekuwa bosi wa usalama wa taifa.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Zubeda Mchuzi, kwa hiyo mtu akimiliki kiwanda cha mikate na heka za kutosha inabidi auliziwe watu tumjue?.
     
  7. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Msimamizi wa utekelezaji wa uhamishaji wa mapesa ya EPA
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Dangerous!!
     
  9. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni mzalendo ambaye ameifanyia mengi nchi yake, mwacheni huyu mzee apumzike
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...