Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apply for Ordinary Diploma Studies.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Person Of Interest, Sep 15, 2012.

  1. P

    Person Of Interest Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mineral Resources Institute(MRI) ikisaidiwa na Wizara ya Nishati na Madini imetoa nafasi za masomo kwa wanaotaka kusoma kozi ngazi ya stashada yani Diploma in Petroleum Geosciences na Environmental Engineering and Management in Mines.
    Fomu za maombi zinapatikana makao makuu ya wizara ya nishati na madini pia kwenye tovuti www.mri.ac.tz mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 21/09/2012.Maelezo zaidi yapo kwenye tovuti na gazeti la Mwananchi la tarehe 14/09/2012.
    KILA LA HERI!!!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hvi na wao huwa wanapewa bumu na bodi au?
     
  3. P

    Person Of Interest Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio watakaofanikiwa kuchaguliwa watadhaminiwa na wizara ya nishati na madini. ( FULLY SPONSORED BY THE MINISTRY OF ENERGY & MINERALS ).
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mbona kwenye web yao cjaona mahali waliposema kuwa watapewa sponsership na wizara mkuu?
     
  5. P

    Person Of Interest Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye gazeti wameandika hizo kozi zinadhaminiwa na wizara ya nishati na madini.Habari ulizosoma kwenye tovuti zinaweza kuwa hazijajitosheleza lakini utakapopata fomu za kujiunga zitakueleza kozi husika zinadhaminiwa na serikali yani under "GORVERNMENT SPONSERSHIP"..Kila la heri!!!
     
  6. ashraf

    ashraf Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!wakuu cjui cna bahati hata celewi ngeomba mchango wenu
    -ofcoz nshachelewa kufanya applction kwa takriban cku 3 sasa!je naweza fanya mchakato wowote nkakabdh hzo form za applction?hyo k2 itaezekana kweli??plz help on ths
     
Loading...