Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Application online

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Green Apple, Mar 29, 2012.

  1. G

    Green Apple Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada wadau,hivi unapotuma application kwa kutumia e-mail sehem ya msg body ndo unaandika cover letter? Au cover letter become an attachment as cv?
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kama instructions za application zinakutaka uandike covering letter then hamna ubaya kuandika sehemu ya message then sehemu ya subject ndo unaandika tittle

    sina uhakika sana kuhusu kutuma covering letter as attachment labda wenye uzoefu zaidi watuambie
     
  3. G

    Green Apple Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ahsante ngoja tungoje wajuzi wengine
     
  4. salito

    salito JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    cover letter unaiatach..halafu kwenye body ya mail unasema tu kuwa umeattach..
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    asante umenipa ujuzi mpya,ila kuandika pia inaruhusiwa
     
  6. G

    Green Apple Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ahsante mkuu,vipi tunaosend email zoom sehem ya msg tunaandika nin?
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna wanaotuma applications zoom? Nashauri mule tumieni kupata details za kazi husika tu then unatafutanjia nyingine ya kutuma applications kivingine lakini sio kwa ku'upload mule mule kwenye website yao.
     
  8. salito

    salito JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huko sijawahi kupitia..lakini kama imekaa kama ya mail,ni vyema ukaandika tu vitu ulivyoviattach,au ku upload
     
  9. salito

    salito JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pouwa..lakini ili uwe smart zaidi nakushauri uattach cover leta,na jitahidi cv na vyeti viwe kwenye document moja,ili iwe rahisi kwa muajiri kupitia,na pia pendelea kuweka kwenye pdf file maana ni file format ambayo hailiwi na virusi kirahisi na pia mpangilio wa vitu hautibuki,na ni rahisi kufunguka kwa almost pdf reader zote,ila word document sio nzuri sana maana wewe unaweza ukaandikia kwenye 2010,halafu muajiri anayo ya 2003,na hasa waajiri wa serikali,inamaana hapo hawataweza kuifungua document yako na ndio utakuwa umekosa kazi..
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Sound good..........
    But how to attach in PDF format
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    This site can hep you through converting into PDF format..
     
  12. G

    Green Apple Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0





    Yah huwa sometimes wanakwambia click here to e-mail(apply) hawatoi e-mail ya wahusika you just have to send a mail to zoom,na kiukweli hyo system huwa inanikera
     
  13. G

    Green Apple Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfumo wa pdf ni sawa but waajiri wengine wavivu ksubiri download ikamilike waifungue attachment me nadhani attachmen ikiwa ktk mfumo wa ms woard 2003 ndo unakuwa safe maana inafunguka with almos all other ms word type labda ije case ya virus wakuu
     
  14. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    first you have to convert you cover later or cv into pdf by using pdf conventer
     
  15. G

    Godi New Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee mmenifungua kinouma juu ya eneo hilo!
     
  16. m

    mndeva Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks guys for all positive contributions,God bless u ol and it is supposed to be dis way not crashing @ aza.
     
  17. U

    Unambwe Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaandika cover letter una attach kama wamekurequest.ila mara nyingi wanademand cv tuu.;kwenye msg body unandika salutation.like
    kindly see attached files!
     
  18. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Cover letter unaatach just like other certificates..
     
  19. j

    jmnamba Senior Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kujazia download pdf convertor uwe nayo kwenye computer yako. Bila kusaha ku_update cv yako husika ifanane na job description za post husika (sio cv 1 cover all type of post). Ndio maana pdf convertor will help you figure out kuichange kwa kila cv_in_word format to pdf. All the best.
     
  20. ropam

    ropam Senior Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama unatumia Microsoft office 2007 hauhitaji pdf converter...kwenye link ya "Save as" kuna option ya ku-publish kazi yako ya kwenye word into pdf format!
     
Loading...