Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

application letters

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Janice, Dec 23, 2011.

  1. Janice

    Janice Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    is it true that public sectors prefer application letters that are handwritten rather than typed ones?
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Yeah true that,
     
  3. N

    Norshady Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Have got no shure for that.
     
  4. N

    Norshady Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Have got no sure for that.
     
  5. S

    Smarty JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kweli watajuaje kama uanweza kuandika?? Si unajuz shule za siku hizi hazifundishi K.K.K..kusoma kuandika na ...
     
  6. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wazushi tu hao mambo yanabadilika siku hz na wao inabidi wabadilike bana
     
  7. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Kimsingi, handwritten can explain who u're ingawaje kwa hapa kwetu lengo lao sio hilo hata kidogo...bila shaka ni paste and copy ya "application instrution" ambayo ilikuwepo long time ago!
     
  8. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Barua za kibongo:

    Mstari wa kwanza: YAH: MAOMBI YA KAZI

    Mstari wa pili: Rejea kichwa cha habari hapo juu kuhusu maombi ya kazi.

    Mstari wa tatu: Rejea tangazo lako la nafasi za kazi katika gazeti la...lenye kichwa cha habari Nafasi za Kazi

    Mstari wa nne: Mimi ni fulani bin fulani na nawasilisha kwako maombi ya kazi .....
     
Loading...