Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Applicants who have/were retired from the Public Service for whatever reason should not apply

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by PAFKI, Nov 22, 2011.

  1. P

    PAFKI Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inanichanganya sana hebu wana JF NIFAFANULIEN mwajiri anapotangaza na kutoa sharti hilo ana maana gani?
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wana maana hawataki mafisadi hapo....vijana kibao mtaani wanahangaika, post ikitoka, badala ya kuchukua vijana baadhi ya taasisi vinachukua vizee viliexpire,...kisa expirience, sasa unafikiri mbadala wake nini ni?? piga chini waliostaafu kwa kigezo chochote kile, kiwe cha umri ama kashfa, huitajiki. Nadhan maelzo yanajitosheleza
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    SAwa kabisa mkuu!!
     
  4. P

    PAFKI Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    NIMEKUPATA NDG:eyebrows:
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe huna akili kabisa..hivi kila mtu mwene utumishi mrefu kazini ni fisadi?? pambaf sako
     
  6. J

    John Kangethe Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena hawa wazee wastafu ndiyo wametufikisha hapa pabaya. Rushwa na mikataba mibovu ya kikoloni!!! Kazi nyingine unatafuta ya nini?
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    wewe ndio utabaki kijana milele???
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    only in Tanzania!!
     
  9. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kwanza napingana kiasi fulani na hili suala la 'experience'. Kwa tafsiri nyingine ni watu wanaofanya kazi kwa mazoea na ndio yametufikisha hapa. Tunahitaji ideas mpya, na hatuwezi kuzipata kwa wastaafu.

    Mpe hongera huyo mwajiri aliyekataa vibabu na watu wanaohama kutoka taasisi moja kwenda nyingine kwa kunepanepa wkt wengine wako nje wanatafuta kazi.
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Abdulhalim Huna tofauti na choo cha ma.vi kilichojaa!!
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    I'm responsible for what I say, I'm not responsible for what you understand!!!! Jestina
     
  12. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,673
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    mpaka sasa hivi nafanya kazi serikarini lakini ikitokea nikapata firm ya kuajili sitakubali kumuajiri mtu yeyote aliyewahi kufanya kazi serikarini hata kama ni mfagiaji tu! Kiukweli kuna wakati mwanangu akiniuliza kama naenda kazini simjibu,aibu...
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wanazuia watu walioacha kazi au kuachishwa au kustaafu kwa hiari au lazima kutoomba kazi hizo
     
  14. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kumbe serikalini ni kubaya eenh????? Mnakaa tu??
     
  15. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana ila nahisi inategemea na position uliyonayo huko!!
    Mimi pia nipo serikalini lakini nipo busy sana na shughuli za kazini lakini nikipata nafasi huwa naenda kwenye shughuli zangu binafsi, yaani nafanya kazi za consultancy,...... n.k kupata hela za ziada!!!! Na zinalipa sana. Hivyo nikienda kazini ni kweli nipo kazini!
     
Loading...