Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apple Os vs Adroid Os. Ipi ina apps kali

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by chrisnyoni, Aug 1, 2012.

  1. c

    chrisnyoni Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetumia Os nyingi sana mazee toka kipindi cha java nkaja symbian, adroid, apple, bb os, but now nimerud tena kwe adroid. Kuna apps kama SPC hii app nikali kwa vicheche haipatikan kwe iphone yeyote
     
  2. leh

    leh JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    unaongelea SPC ambayo unatengenezea beats kwa simu?? sijaona kikubwa kwa hiyo app, then again ave never been a fan of mixing beats and whatnot
    ukirudi kwenye swali lako la nani an apps kali zaidi, jibu ni kwamba hamna, because all the apps and games zinatengenezwa ni the same peeps, utofauti unatoka kwa model ya simu na uwezo wake. hivi basi, huwezi compare fifa kwa iphone 3 na galaxy sIII au asphalt kwa galaxy pocket na ipad3.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Correction please: ni iOS sio Apple OS,
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    aaaarrrrggghhhhh grrrrrrrrrrrrrrr
    Why kwenye mabishano yenu hamuinclude nokia?
     
  5. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehe chief mimi nimpenzi wa nokia saaana lkn huwa naona os za symbian zimepitwa na wakati kwa muonekano na utumiaji nimehama adroid kwa miezi ya kwanza nilifurahishwa after ka muda kidogo naona 2.3 na 4.0 hazina tofauti kubwa isipokuwa imefanywa isiwe ina lag zaidi.juzi juzi nimetumia lumia sema kweli nimeipenda kwasbb ugandaji wa adroid haupo kabisa pale yaani hakuna mambo ya kuganda wala kuload,ukibonyeza option unayotaka inakupa pale pale.itabidi nirudi nokia hadi itapo shuka windows 8
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    hua mi sijuti kuzaliwa tz ila nilifeel bad lumia 900 iliposhushwa bei mpaka dola 49 kwa mwez kwa miez 6 that was a golden chance na mimi kua na wp ila ndo hivo
     
  7. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    voda wangetoa simu nzuri nzuri unalipa kwa kila mwenzi amount flani hadi unamaliza,itawafanya watu wengi kununua smartphones za ghali kwa bei nafuu ambayo haimuumizi mtu wa kawaida.
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Android rules
     
  9. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    chezea chief ww..,. Itabd nokia wakupe kaz katka sekta ya advertisement.... Teh teh ....
     
  10. c

    chrisnyoni Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna suala la biashara kwe his OS mazee thts y bbm huez pata kwe sim ingine zaid ya BB. Hii SPC(super private conversation) nimetafuta kwe BB, iphone na symbian kote sijaipata na nimeamua kulud kwe adroid if ua using adroid na dem wako anamchezo wa kupekua pekua cm yako plz download spc(super private convesation) hapo utakua umemaliza ugomv wote coz hataona sms ya za wale wasumbufu wako na hata kama itaingia wakat kashika sim na hata akipiga hatajua. Plz download mwenyewe mi sitak kuielezea sana. Bt kama na yeye mjanja itakula kwako.
     
Loading...