Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apple launches its iCloud

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rutta12, Jun 7, 2011.

  1. rutta12

    rutta12 Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    NEW YORK (CNNMoney) -- Apple CEO Steve Jobs unveiled iCloud, a free wireless storage and syncing service, at Apple's annual Worldwide Developers Conference on Monday.
    ICloud automatically stores content to Apple's servers (also known as "the cloud") and wirelessly pushes information to all of a users' Macintosh computers or iOS devices, like the iPad, iPhone and iPod Touch. The new service will launch this fall, Apple said on its website.
    The splashiest part of iCloud is its iTunes integration. When a user purchases a song in iTunes, it will automatically push to all other devices that run iTunes for free.
     
  2. K

    Koba JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ha ahaa haha naona sasa PCs & laptop soon will be things of the past,like smartphone or ipad wengine walifuata sasa tutaona makampuni yatakavyo hamishia kila kitu in cloud,is not new thing/tech lakini Job ataifanya mainstreamingawaje microsoft,google wamejaribu bila mafanikio,hii itakula storage business ...mbaya zaidi sioni blackberry waki survive hii,Steve Job is da man!!!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bila net hiyo mikogo yote kazi bure.
     
  4. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huwezi kusahau Laptop waala kifaa chochote cha computer!,

    bilashaka kwa apple wao watafanya juuu chini kuweza kuwezesha kila product yao iweze kufaidi product hiyo!

    Creative!
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Apple ni kiboko ya wote akina Bill Get na Ubuntu hazifuwi Dafu kwa System ya Apple Mac OSX ni nzuri sana hata mimi natumia nimechoka kutumia Windows XP,Windows 7 kwangu mimi zimepitwa na wakati kiboko ya wote ni hiyo Macintosh OSX
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Untitled.jpg
    Hapo sasa hawa jamaaa ni noma!
     
  8. b

    blackpearl Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Lakini nadhani inahitaji internet strong na ya uhakika kila wakati,,,kwa nchi yetu cidhani kama tutaifaidi kwa sasa
     
  9. K

    Koba JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ...kwani ile new cable sijui ya Indian ocean imefikia wapi?last time nilisikia imeshaingia Dar na price zilikuwa zishuke like 90% na services/speed zingekuwa improved big time,what happened?
     
  10. K

    Koba JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Hizi smartphone/ipad,tablet zina power na uwezo wa kufanya kila kitu kuanzia documents,music,contacts,calendars,apps and more,kwani laptop/desktop zaidi ya storage capacity zinazidi nini smartphone/ipad?i think cloud computing will solve storage problems for smartphone/tablets etc,na hii 4g/LTE with lightining speed ndio itafanya tusahau hizo laptop kabisa...anyway sina uhakika lakini naona tunaelekea huko.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe ndio unaongea vitu gani? Hivi tupo ukarasa mmoja kweli?
     
  12. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna implementations nyingi za cloud computing. Sasa utasemaje google, na microsoft wamejaribu wameshindwa? Sasa unaeza kufungwa document attachments kwenye HOTMAIL bila ya kuwa na office (Software from the cloud). Google, utasema nini? unafungua office document online, unastore and pia unafanya software development online. google has Chromium OS, a browser-based operating system. Storage is not the only implementation ya cloud.
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Unataka nikufuate wewe unavyosema nini? ili tuwe pamoja?
     
  14. i411

    i411 JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii icloud mtandao ni mzuri yaani utaweza kwenda kwa komputer nyingine na kuweza kupata document zako au muziki wako kwa hiyo computer kama imeinganishwa na icloud.
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bulicheka.
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Chakubanga
     
Loading...