Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apple iPhone 4

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rbsharia, Sep 20, 2011.

  1. rbsharia

    rbsharia Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana naombeni msaada. Kuna dada yangu amesahau phone lock code ya iPhone yake.
    Je, inawezekana kuiunlock?
    Wataalamu wa Jigambe, michuzi, Jf na site zingine nawaomba msaidieni huyu dada jamani, anaonekana kuchanganyikiwa.
     
  2. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwambie awasiliane na jamaa huyu anaweza msaidia manake ndiye alinipa msaada kwenye iphone yangu yalitokea hayo hayo 0767801900 ajieleze tu kwamba ana I phone imejilock, najua alikuwa anafanya updating manake ndiyo mchezo wake hutakiwi kuaccept udating kama hujui ku unlock
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwambie acpende kuweka lock wakati ni msahaulifu hapo hana ujanja ni mpaka aiflash
     
  4. rbsharia

    rbsharia Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!! Ok, mlendamboga sister anasema mbona hiyo namba haipatikani?
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Au huyu hapa 0754501807Pale samora.
     
  6. rbsharia

    rbsharia Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok,
    Bado nahitaji mawazo na views zenu kuhusu haka ka-iPhone.
    CHONDECHONDE jamani.
     
  7. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    yeye mwenyewe anaweza akaifungua mafundi wanachaji pesa nyingi sana afunge itunes kwenye mashine yake mimi nitaamwelekeza jinsi ya kufanya
     
  8. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    kama amesahau passcode kinachotakiwa hapo ni kuRestore IPSW ya simu, jaribu kutembelea na mafundi wa uhakika wa simu ucheki kama kuna uwezekano wa kuUnlock bila Restoring firmware'.....
     
  9. cheeter

    cheeter JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kijana kama una hela nitafute nikusaidie...; note: ukicheza cheza ku update firmwire kwa gues work the more trouble you make....kama unataka online find me skype;nikuulekeze step by step...uwe na itunes version 10.4 na kuendelea jombaaaaaa
     
  10. Willy

    Willy Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hi
    Try this
    We all like messing with our mates phones when they’ve gone to the bar or bog, updating their Twitter or Facebook status with something wholly inappropriate. And if they’ve got an iPhone 4, then it doesn’t matter if they leave their phone locked because there’s a flaw in the security which allows you to bypass their security code and lock screen.

    All you need to do is to tap the ‘Emergency call’ button, then enter three pound signs, hit the green call button and immediately press the lock button… and that’s it. You’re in.


    Secret code which allows you to break into iPhone 4 | BitterWallet
     
  11. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na mimi nataka msaada wa ku-unlock ipad2 iyokuwa locked kwenye mtandao wa japan. msaada tafadhali
     
Loading...