Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apple Ipad (Best Xsmas Offer)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Brakelyn, Dec 22, 2011.

  1. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Apple IPad WiFi + 3G, 32GB Storage, Factory Unlocked, 1GHz Cortex-A8 Processor, IOS 5.0.1, 6930mAh Battery, Including Rechargeable Kensington wireless keyboard, 9.7" Screen all at 700USD or 1,100,000/=,,,, Contacts: 0716-904626, maelewano yapo.

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu hizi ni simu au computer?.
     
  3. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapana mkuu ni tv za JF..lolz
     
  4. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    swali nnalojiuliza kuna siku zitashuka kwel na kufikia mayb 500k
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Niko na 500$ Unasemaje?
     
  6. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    fanya $670 utaipata,,,,
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ntaishia kuangalia tu kwa sasa..

    via JF Screenshop
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    mkuu hii mbovu au?? 64 g mbona bei rahisi hivyo
     
  9. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    vitu vingine havishuki bei naomba mungu vifike angalau usd 500 mpya ili wengine tusisevie
     
  10. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    bado ipo na upya wake ule ule toka kwenye boksi,,
    sijakuelewa hapo,,
     
  11. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    vitashuka tu mkuu, ila nikwambie tu ni device ambayo hutoichoka kwa muda mrefu sana, inachovutia sana sana ni uwezo wa battery yake kutunza charge kwa siku kadhaa, Internet Browsing, Books Store, Office functionalities nk',,utasahau kabisa kama una Laptop nyumbani,,, :eyebrows: :eyebrows:
     
  12. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nna laki nane kamili. Utakula?
     
  13. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    laki nane chini sana haifai,,mwisho kabisa 1,050,000/=,,,,
     
  14. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni used? Hilo ni swali la msingi. Mimi ninazo 2 mpya ndani ya box hazijawahi kufunguliwa zaidi ya kuonyeshwa kwa wanunuzi.zina carrying case ni Ipad 2, wifi+3G, 32gb. Realistically my asking price ni dola 900. Hiyo bei ya 700 sijui umeipataje manake kwenye duka la apple ni dola 780. Key body ni dolal 80 plus, sema kwa vile imetumika au ina defects-- si imeshachokonolewa kwa kuwa unlocked? Ilikuwa ya VERIZON AU YA AT&T?
     
  15. ChelseaBlue

    ChelseaBlue Senior Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona unaharibu biashara ya mwenzako unatuchanganya sisi wanunuzi, si uanzishe thread yako uuze hizo za dola 900 tuzione
     
  16. Mnandi

    Mnandi Senior Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    biashara yako umetangaza wapi?
     
  17. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    imekuwa unlocked toka kiwandani 'Factory Unlocked' by Apple, nimeinunua mwezi uliopita bado ni mpya, hujanyimwa kutangaza zakwako unaandika maelezo na asking price kwenye thread yangu ili iweje' niache kuuza yangu nikutafutie wateja au',,benchod :embarassed2:
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hehe miluzi mingi humpoteza mbwa.hata mimi mnanichanganya nyie wabeba boksi,pale Vodacom shop Mlimani zipo na haziuzwi hizo dola 900 kama anavodai ICHONDI,mambo ya States ni huko huko hapa ongeleeni mambo ya bongo na bei za kibongo
     
  19. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hakuna anayeharibu biashara ya mtu hapa, watu wanaoangalia hapa ni watu waelewa. Kuanzisha thread sio issue but same thread inaweza kutumika kutoa choices, hakuna mwenye hati miliki ya thread hapa JF, kama ni hivyo isingekuwa tunachangia. Kama ilikuwa niharibu biashara yake ningeliweka price ambayo ni cheap than his

    Mlimani zipo ipad kweli, na mimi ninazijua, but specifications zinatofautiana, the fact kuwa ni ipad haimaanishi bei yake lazima iwe unifrom, kaangalie specifications then ucompare na specifications hizi tunazoweka hapa then ndio uandike ulichokuwa unataka kuandika ili tuamini unachosema

    Halafu sio vizuri kuwaita watu walioko nje ya nchi ni wabeba mabox, sijui hiyo lugha ya wivu na upashikuna unaileta hapa JF ili iweje. Kila mtu anaweza kuishi popote anapotaka, the fact kuwa wewe unaishi hapa Tanzania kama mimi haikupi mamlaka kuwafikiria wanaoshi nje ya nchi ni wabeba mabox. Kwa taarifa yako wapo maprofessor, engeneers, madakatari, manesi , wachumi, wahasibu, computer progrmamers etc wanaoishi na kufanya kazi nje ya nchi, na kwa asilimia kubwa wanachangia uchumi wa tanzania kwa kutuma fedha huku nyumbani, sio vizuri kuwadharau na kuwapachika majina ya mtaani, koma!!
     
  20. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mimi nimekupa boost, wewe ya kwako BEI iko chini, zaidi ya bei ya hizo za kwangu with same specifications and extras. Badala ya kuniponda ungenipa complements, na kutoa maelezo ya ziada ili watu wajue these items are not cheap, and yours is very cheap indeed. I am sorry kama umeona nimekuharibai business.

    Thread haina hati miliki, mimi nimeshaweka thread hapa na watu wanatangaza biashara zao on top ya thread yangu. Tukianza kuweka huo ubinafsi wa thread, zitakuwa nyingi mno hata kutafuta kitu itakuwa shida, labda tuanzishe craig list kama ilivyo kule marekani ndio unaweza kuhodhi link yako
    But all in all, i am sorry OK
     
Loading...