Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apple app store omertà nanga anga za Bongo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by i411, Jul 23, 2011.

  1. i411

    i411 JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haya jama wabongo apple app store ndo hiyo imetia nanga sasa wale wanaofanya uzinduzi wa mambo ya apps haraka haraka tuanze kutengeneza tuiweke Tanzania kwenye rada ya apple. Kitu kingine sasa tufanye mpango tumuandikie steve jobs na vigogo wa apple watufungulia duka kabisa hapa bongo. Tusiendelee kununua bizaa zao kwa bei ya kifisadi. Wakitufungulia duka hapa Tanzania litakuwa la kwanza east Africa na litakuwa kivutio pia. Sasa tuanze hii kampeni apple fungua duka Tanzania. Juzi tumeweza pata ukurasa wetu wenyewe kwenye forum ya kimataifa skyscrapercity lolote lawezekana. Na mwenye namba ya JK amwambie safari nyingine akienda US aongee na mzee steve job alete duka bongo. Sent from Iphone
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Wakija kufunguwa hapo bongo Apple Store je tutaweza kununuwa vitu vyao hao Apple Store? hii ni bei ya Amerika Tanzania itakuwa mara mbili ya hii

    Home

    • 1-800-MY-APPLE
    Search Store




    1. Home
    2. Welcome to the Apple Store







    Fast, free shipping on orders over $50.



    [h=2]Staff Picks[/h]







    • [h=3]Introducing the Apple Thunderbolt Display.[/h]
      [​IMG]
    • [h=3]iTunes Festival 2011.[/h] Take centre stage with iPad.
      Watch gigs live and on demand.

      [​IMG]
    • [h=3]Gear up for college with the latest Mac and iPad accessories.[/h]
      [​IMG]


    [h=2]Why buy at the Apple Store[/h] [​IMG] [h=3]Build your perfect Mac.[/h] Customize it to your exact specifications.
    Learn more

    [​IMG] [h=3]Free Shipping.[/h] Get free ground shipping on orders over $50.
    Learn more


    [​IMG] [h=3]Free iPod engraving.[/h] Add a personal message to your iPod for free.
    Learn more

    [​IMG] [h=3]Questions? Just ask.[/h] Call to talk to a knowledgeable Apple Specialist.
    1-800-MY-APPLE



    [h=3]Check your order[/h] See order status, track shipment, pre-sign for your package, make a change, return items, and more.
    Visit Order Status

    [h=3]Keep me informed.[/h] Receive emails about special offers, promotions, exclusive product information and news.
     
  3. i411

    i411 JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aaah tutapambana tuu bora bei hiyo kuliko ya tunavyonunua sasa vichochoroni halafu bei ni Kama imezidi hio na vitu vinakua ni vizee sio vinavyokuwa kama wanavyouza apple store
     
  4. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tz iphone 4 ths 2,6xx,xxx (milioni 2 laki 6 na nukta nukta kadhaa). Convert kwa dollars.
     
  5. i411

    i411 JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni kama $1664 hivi na niufisadi tuu. Wakati kwa apple store zinaanzi $800 kama milioni 1 na lakimbili hivi na elfu arubaini. hapo unapata kitu kipya cha mwaka huu sio cha mwaka juzi
     
  6. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii nimeitoa kwnye website moja hv kwnye comments ''Nice, they opened App Store to some
    countries where an Apple product's
    price equals the yearly income of a
    family living there.''
     
  7. i411

    i411 JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani bei zao si sawa tu na computer tunazotumia huku au watt wengene hawajawahi tembea wanazania tunakaa wote kwa nyumbani za udongo. Kunawatu mamboyao super wanaweza mudu vitu hata via bei ya juu bongo ndo apple wanataka kuwaletea bizaa. Kwa wale washabikiaji wataendelea kushabikia tuu
     
  8. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umeweka kodi za Jk hapo! Hebu weka kodi uone kama bei haitakuwa Tsh 2m+
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nadhani maduka ya Apple, yanapanga bei kulingana na pato la nchi (ila sina uhakika sana). Maana bei zake zinatofautiana nchi na nchi.
    Select your iPhone
    [​IMG] [​IMG] 8GB[SUP]1[/SUP]
    €499.00 Ships: Within 24hrs





    Free shipping

    [​IMG] [​IMG] 16GB[SUP]1[/SUP]
    From €599 Black
    Ships: Within 24hrs




    White
    Ships: Within 24hrs





    32GB[SUP]1[/SUP]
    From €699 Black
    Ships: Within 24hrs




    White
    Ships: Within 24hrs





    Free shipping


    * iPhone order limit: two per customer.

    Kisha angalia na kwenye website ya Apple America, utaona kuwa kununua kwa kutumia dolar ($) ni rahisi sana kuliko euro (€).
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    you cant be serious ina maana na mimi ntakujakununua iphone
     
  11. i411

    i411 JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wasipoleta apple store tutasubiria wachina watuletee lie feki yao
     
  12. s

    shakaganda92 Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    matapeli hao trust me go to the official apple site for price listings
     
  13. Millah

    Millah JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri kwamba tuombe Apple Retail Store Tanzania, lakini kwa ufahamu wangu mdogo sidhani kama hili litawezekana. Apple wanafungua Retail stores katika miji ambayo kuna wanunuzi wengi wa bidhaa zao, katika maduka yao zaidi ya 300 Duniani kwa sasa hakuna hata moja ambalo limefunguliwa kwa sababu tu waliomba, bali Apple wenyewe wameweza kuona opportunity na economic benefits (not necessarily profit) za kufungua duka sehemu husika.

    Ukiangalia Financial statement za Apple, nyingi kati ya Retail stores hizi zinaendeshwa kwa hasara, Apple wanazitumia kama njia ya ku-promote bidhaa zao mbali na kuuza, pia kutoa customer service. Kwa mfano kuthibitisha hili Apple wanaendesha semina za bure kila wiki katika maduka yote haya kuwaelimisha wateja juu ya namna ya kutumia hardware (Mfano iPhone, Ipad) na software mfano iWeb.

    Je ni wangapi kati ya Watanzania wakaazi wako tayari kununua iMac, iPad Apple TV na Macbook Pro? Nadhani ukiangalia uhalisi wa maisha ya Watanzania walio wengi utapata jibu kwamba Apple hawatafungua duka hili kwa sasa. Hao wenye iPhone tu, Apps zinauzwa Dollar 1 na wao wanachakachua badala ya kununua. Apple wanatrack watumiaji na wanunuzi wa vifaa vyao na wao wanajua kila penye soko. Huko UAE kuna duka moja tu, ikiwa Abu Dhabi hakuna Apple Store je Dar?
     
  14. i411

    i411 JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi nazani tukiwaomba apple watatufungulia duka hoja yangu ni kwamba hili duka litakuwa ni njia ya wao kuongesa mauzo afrika mashariki na kati sio kwa watu wa Dar tuu. Na hii ikitokea itanufaisha taifa sana, kama unavyojua watuwengi wanaotumia mac wanakuwaga wateja wazuri sana kwa sababu ya ubora wa bizaa zao. hata kama zinaonekana sio bora lakini watu wakitumia wanaona bizaa za apple zina hadhi ya juu.
     
Loading...