Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

apiga talaka baada ya kuhudhulia kiliniki ya macho.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Jul 11, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    zainabu bakari mkazi wa mtwara amepigwa talaka a.k.a (ban) na mmewe baada ya kugundulika alihudhuria kiliniki ya macho na kupewa miwani. Mmewe kadai kitendo cha kupewa miwani ni mbinu chafu za ccm kuidhofisha cuf kisiasa.mia
     
  2. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 297
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hiyo kali kwelikweli..........!
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni jokes au serious?
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Source?
     
Loading...