Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apiga goli alipoona picture ya X.

Discussion in 'JF Doctor' started by menny terry, Apr 14, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimerudi kwenu wana jamvi nikitaka nasaha zenu siku moja rafiki yangu ambaye kwa hakika ni muislamu haswa na anaamini mpaka aoe ndo atakuja anza kucheza mechi na hata musterbation hafanyi so juz alicheki picture ya X na hapohapo akapiga goli je kuna mathara yoyote?
     
  2. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah hapo hana mazara kama vp agonge na master
     
Loading...