Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aphrodisiac-fuelled sex on rise in northern Nigeria

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaizer, Jun 17, 2009.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    My take: Vipi wakuu hii hali mnaonaje mintarafu ndoa za mke zaidi ya mmoja, kuna hatari huku kwetu tukafikia huko?

    Nini maoni yenu akina dada/mama kuhusu mume anayetumia hizi dawa? ungependa mume wako atumie miti shamba hii au viagra za wazungu?

    je matumizi ya hizi dawa kwa kina mama/dada hapa kwetu yapo tayari au bado bado?

    source: Aphrodisiac-fuelled sex on rise in northern Nigeria - Yahoo! News
     
Loading...