Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apex. Upo wapi!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jemsi, Sep 20, 2012.

  1. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Man apex 2pia maishu yote ya muccob 2jiandae vipi? Lakini ume win mkopo?
    Achia contact yako au fb name yako kwa mapana zaidi,
     
  2. A

    Apex JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka nipooo,kidogo furaha iliniweka nje ya jf,mkopo nimepata saaaafi kabisa,tayar nimepata hostel muccobs nje kidogo kwa sh 300,000,chumba kikubwa sana w2 wanne so kama Jemsi utapenda bas ni pm bro,
     
  3. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vp nimpaka kidaladala man au vipi?na we niwa baaf?
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    facebook INAKUFAA SANA HUJAKAA KI JF
     
  5. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sikushangai watu kama wewe hawakosekani katika jamii,najua hujui nini maana ya public relation
     
  6. A

    Apex JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cyo mbali ni kama half km ni mguu 2,maeneo ya shule ya sec marie gorieth,abt prgm ni baaf mkuu nilifika chuo nikakutana na masela wa baaf wakisapua so 2jipange.
     
  7. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna shida kila kitu ni jitihada tu,sa nitawaclianaje na ww kuhusu huo mpango wa hostel? Hiyo 300000,ni ya 1semista au?
     
  8. A

    Apex JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    300,000 ni kwa mwaka,so unaweza lipa 150,000 bado maisha yanasonga,km vp 2fanye kuchonga private,bt wana muccobs tunawaomba 2julishane kama kuna hostel za karibu zaid ya burreta.
     
  9. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    poa bro tutafutane(0765963543) wakongwe wa ushirika ninaomba mtupe ushirikiano hasahasa kipindi hiki cha mwanzo,shukran
     
  10. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  11. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
Loading...