Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

apewe urai wa wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by aseenga, Oct 26, 2011.

  1. aseenga

    aseenga Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    jmani kuna jambo linanisumbua, suala lenyewe ni kwamba kuna mwanamke mjamzito alikuwa anasafiri kwa ndege kutoka fillipenes kwenda marekani. kilichotokea ni kwamba ndege ilipokuwa katika ang ya kimataifa bac yule mwanamke alipata uchungu na kujifulia ndani ya ndege. swali je mtoto huyu atakuwa raia wa nchi gani?
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aseenga hivi umekula leo?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Atakua raia wa tanzania.
     
  4. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Atakuwa raia wa kwenye ndege.
     
  5. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    inategemea na sheria za hizo nchi mbili zinasemaje, ila uraia wake utakuwa kwenye nafasi ya kajadiliwa pale atakapo andikisha kuzaliwa kwake, yaani kwa habari hii yako ni kuwa mtoto atatolewa tangazo la kuzaliwa akiwa marekani. wakati huo akiwa marekani ndo cha kwanza itakuwa ni juu ya sheria ya marekani inasemaje. kama inaruhusu mtu kuwa raia wa marekani kwa kuzaliwa bila kujali uraia wa mzazi basi atakuwa mmalekani, namna nyingine itabidi akaangalie huko ufilipino nako ku nasemaje. mara nyingi ktk hali hiyo huyo mtoto atatakiwa kuomba urai wake kutoka moja kati ya nchi hizo au nyingine yoyote.
     
  6. aseenga

    aseenga Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    joseph nimekula, hiyo issue ni ya kweli imetokea.
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ok kama umekula,mtoto atakuwa raia wa umoja wa mataifa
     
  8. G

    Gwaks makono Senior Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakuwa raia wa ndege ilikosajiliwa au ilikoandikishwa!
     
  9. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,688
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Waache kujiangaisha kuulizana maswali wakati dogo yupo around,cha kufanya wamuulize dogo ubraza men(kama boy) au usista duu(kama girl) hapa marekani au Tsunami na mitetemeko ya ardhi hapa ufilipino yeye anachagua nini.
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hana uraia wA nchi yoyote huo..because hajazaliwa within any national boundary.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,024
    Trophy Points: 280
    atakua raia wa anga za kimataifa.mia
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Atakuwa hana uraia wa nchi yoyote.
     
  13. s

    seniorita JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Interesting...challenging and awesome...an international baby
     
Loading...