Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apewa talaka kisa jina la kwenye kanga.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by YNNAH, Feb 25, 2012.

  1. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dada mmoja alikuwa kwenye mishemishe zake,mara akaona kanga inaning'inia dukani ikamvutia na kwenda kuinunua. Bila kuisoma jina akampelekea mama mkwe wake,kisha akaondoka zake. Huku nyuma mama mkwe akaifungua ile kanga na kukuta imeandikwa "GUBU LA MAMA MKWE LIMENICHOSHA". Akampigia simu mwanae na kumueleza amwambie mkewe kwamba ujumbe wake nimeupata,mume akamuuliza mume umemwambia nini mama yangu?,mke akahamaki,akhuuu!! Sijamwambia kitu,kulikoni kwani? Mara akaingia mtu na ile kanga na kumwambia yule mume kwamba ujumbe wenyewe ni huu hapa. Palepale yule mume akampa talaka mkewe. Kadri mke alivyojieleza mume hakumuelewa. Je,hii ni halali?
     
  2. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Live o Recorded?
     
  3. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Live swts....,ni mtu ninaemfahamu kabisaaaa.
     
  4. huzayma

    huzayma Senior Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majina ya kanga ya sasa hivi ununuwe kanga bila kusoma jina?
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mpe pole jamani, inauma sana kuachwa na mtu bado unampenda
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si halali hata kidogo.
     
  7. d

    dee dee Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakwe hao huwa tunawAita monster in law, pole zake jaman
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    aende zake huko, kajitakia mwenyewe!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    hakuna mwanamke anae nunua khanga eti bila kusoma imeandikwa nini

    huyo ni muongo na mnafiki....

    alikusudia kumpa vijembe mama mkwe wake na imemrudia sasa
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tabu ya kuwa na wakwe wanaojua kusoma.
    Heri yetu, hajui hata 'a'
    kwanza nikiongea kiswahili ananiona msomi.
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Yanatokea sana tu. Namkumbuka dada mmoja aliyetwangwa nyekundu kwa kuvaa kanga yenye jina SIKUTAKI TENA, kumbe masikini ile kanga alipewa zawadi/alikuwa nayo, hata kabla ya kuolewa. Mume hakuuliza ilikuwaje, akatoa nyekundu moja kwa moja.
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    nana amini hao wanaume wanakuwa wamepata visingizio vya kuwaacha wake zao,kuna wanaume wengine,kitu kidogo tu talaka.
     
  13. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Utata mtupu. Upeleke zawadi bila kuifahamu qa undani? Ni utata Mtupu

    Bazazi na Bazazi!
     
  14. korino

    korino JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sio halali hata kidogo! hata km ingekuwa huyo dada amefanyakusudi kwa mkwewe lakn haikumpasa mume kumpa talaka! huyo mume hakuwa anampenda kidhati mkewe,alikuwa anamtaftia sababu cku nyingi tu! wanaume wa hivyo ni hatari sana!
     
Loading...