Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apewa Huduma Mbovu Benki, Adai Fidia ya Mabilioni

Discussion in 'International Forum' started by Mbonea, Sep 29, 2009.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Tuesday, September 29, 2009 4:31 AM
    Mwanaume mmoja wa nchini Marekani amefungua kesi mahakamani akidai fidia ya dola trilioni bilioni 1784 (usishangae tarakimu hazijakosewa) kutoka kwa benki moja nchini humo kwa kumuonyesha huduma mbovu. Dalton Chiscolm amefungua kesi mahakamani katika kitongoji cha Manhattan, New York, Marekani akidai fidia ya dola trilioni bilioni 1784 kutoka kwa benki ya Bank of America kwa kushindwa kumpa huduma bora kama mteja wa benki hiyo.

    Chicolsom mbali na pesa hizo ameitaka benki hiyo imuingizie kiasi cha dola milioni 200 kwenye akaunti yake siku inayofuatia, limeripori shirika la habari la Reuters.

    Jaji wa Manhattan, Denny Chin alisema kwamba hajawahi kuona kesi ya fidia ya kiwango hicho.

    "Amelalamika kwamba alipiga simu nyingi sana kwenye tawi la benki hiyo New York na kupewa miongozo ambayo haikuwa sahihi na mfanyakazi mwanamke wa benki hiyo mwenye asili ya Hispania", ilisema taarifa ya jaji.

    "Amelalamika kwamba hundi zake zilikataliwa kutokana na kutokamilika kwa taratibu za kibenki kufuatia miongozo aliyopewa na mfanyakazi wa benki hiyo".

    Kiasi ambacho Chiscolm anadai kama fidia ni zaidi ya mara 1,000 ya kiasi ambacho dunia nzima iliingiza mwaka 2008 kwa mujibu wa takwimu za benki ya dunia.

    Jaji Chin amempa muda Chiscolm hadi oktoba 23 mwaka huu kuelezea vizuri msingi wa madai yake.

    Kama atashindwa kujielezea vizuri basi kesi yake itatupiliwa mbali na haitasikilizwa.

    Source: Reuters



    nifahamishe.com
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    safi sana
     
  3. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anastahili kwa kweli.
     
  4. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    shughuli ipo
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    duh;ingekuwa tanzania kila mtanzania angekuwa tajiri kwa kweli maana sijaona hata benki iliyo nafuu labda hii mpya ya wanawake tuwasubiri nao
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    I don't think this case/claim is meritorious.

    It is his responsibility to annex statutory laws or case laws, to support his arguments/claim and how he came to such a conclusion that his case/claim worth such monies. Remember, BOA may file a counter claim against this person and/or cross move his claim.

    Since this person is a pro se claimant/plaintiff seeking certain reliefs against the BOA, he is often be expected to construct legal arguments, cite legal authority, or draft his petition/complaint as artfully as a lawyer would. If the evidence defeats the claim, the claim is "meritless. Will be dismissed with preduce.
     
  7. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inabidi hii benki ifilisike kama jamaa atashinda kesi. Maana kwa uhakika benki yenyewe haina hizo pesa yaani mtaji wote wa benki jumlisha na pesa za wateja sijui kama unafikia kiasi hicho cha pesa. Hivi ndo vioja vya dunia, lol!
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    US kuna vituko mkuu,

    Kuna jamaa anachagi watu hela ukigonga hodi mlango wake
     
  9. N

    Nanu JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I think huyu jamaa kakurupuka tu. It is difficult to support that claim of 1 plus 22 zeros. He want to be known in the media and perhaps his will go to history books. Let's wait and see if he can surely support his claim.
     
Loading...