Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apata Utasa wa Kujitakia kwa tamaa ya kupata mtoto wa kiume!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Feb 20, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Baada ya kupata ujauzito alihangaika kujua 'sex' ya mtoto kama akiwa wa kiume basi afunge uzazi maana tayari alishakuwa na mtoto wa kike. Baada ya kufanya vipimo vya ultr-sound, akaambiwa mtoto atakayezaliwa atakuwa wa kiume. Kumbe masikini hicho kipimo hakikuwa sahihi.

    Siku ya kujifungua, akamwambia daktari kwamba wakati wa operesheni ya kumtoa mtoto, ni vyema amfunge na uzazi kabisa. Bila hiana siku ya operesheni daktari akamfunga kizazi mara alipomaliza kumzalisha kwa 'siza' kama wenyewe mnavyosema.

    Ajabu ni pale mdada alipogundua kuwa mtoto alomzaa ni wa kike, ilihali alielezwa mwanzo na mtaalamu kuwa kachanga kangezaliwa ka kiume. Huu ni mwaka wa tatu sasa, mdada amebaki na huzuni kwa kujua kuwa hawezi tena kuzaa, na huo ndo umekuwa mwisho wa hamu yake ya kupata walau mtoto wa kiume ktk ndoa yake na mumewe.

    Jamani mtoto ni mtoto tu, hata kama jamii zituzungukazo zinapenda zaidi vitoto vya kiume, hao wa kike imeonekana wengi ndo wenye kusaidia familia zao kuliko hao wa kiume. Mpende mtoto wako irrespective of her sex, jamani.
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    iwe fundisho kwa wengine
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Boyz run da world
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haya, but shemale run the universe.
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    sina hakika na haya maelezo,kwa sababu dr inatakiwa ajue kwa nn unafunga uzaz? Kuna absolute indications na patients need.If ni ombi la mama na matokeo ya jinsia siyo uliyotegemea na una watoto wawili tu mtoto akitoka atakwambia ni wa kike na we utaamua afunge au aache kwa sababu wakati wa operation unakuwa active,hata kama umepewa ga anaweza kukuachia chance if ur wish ni mtoto wa kiume. Unless alikuwa mtoto wa tano ambapo kukuongezea chance ni kuhatarisha maisha yako.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ah mie sifungi hata niwazae 10 wakike haidhuri,hujui nani atakufunika nguo hao wakiume wanaweza kua mafedhuli na huyo wakike akakujali na kukupa faraja duniani mtoto ni mtoto tuu muhimu nikuomba mungu akupe mtoto mwenye kheir na wewe
    sio wakukusugua roho.
     
  7. m

    mkazamjomba Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbayaaa
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Inabidi akam sue mtu wake wa ultra sound
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Jamani uzazi unafunguliwa ukiwa umefungwa...sijui hao wadoctor wa wapi unless amefanya completely hyscectomy (kutoa fuko la uzazi)
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    we bado mjinga sana na madaktari wa kibongo. Hujui hapo mtu alikuwa amedili na watu wawili tofauti?
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hawezi kum sue sababu vipimo vile vya ultra sound havipo 100% guaranteed..
     
Loading...