Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apartment: NAIROBI vs DAR

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by wimbi la mbele, Jan 6, 2011.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa nini nairobi unapata apartments za kupanga tena nzuri na fully furnished hata kwa monthly basis na chini ya dola 500 wakati Dar hawataki kodi unless iwe ya mwaka na apartment ya kawaida ni kiasi cha dola 2000halafu unatukanwa pia. Ukitaka kulipa kwa mwezi unaweza kuambiwa ulipe dola 1000 zaidi


    hivi ni kwa nini? au wenye nyumbawajeuri tuu?
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Greedy + Demand/ supply. Unajua katika eneo ambalo serikali yetu imezembea ni kukusanya kodi za nyumba. Kilichotakiwa kufanyika mfano Dar ni kuboresha miundo mbinu nje ya jiji na kutengeneza proper access to the city na other satelite cities.
     
Loading...